ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำ - สอบถามจากทุกคนคะ (เรื่องร่างกายผู้หญิง สีผิว และรอยแตกลาย) [สั่งพิมพ์]

โดย: Tanme    เวลา: 2013-8-29 21:01
ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำ - สอบถามจากทุกคนคะ (เรื่องร่างกายผู้หญิง สีผิว และรอยแตกลาย)
สวัสดีคะทุกคน^^
    เข้าเรื่องเลยนะคะ พอดีหนูเป็นคนผิวสีแทนคะ (ตอนนี้หนูทานกลูต้าแบบเม็ดคะ ก็ขาวขึ้นนิดนึงคะ) แต่หนูอยากจะฉีดมากกว่าคะและหนูอยากทราบว่าถ้าฉีดกลูต้าทำให้ผิวขาวขึ้นรอยแตกลายจะจางลงไหมคะ เพราะหนูเคยอ่านเจอในหนังสือคะว่าคนผิวขาวถึงเป็นรอยแตกลายจะมองไม่ค่อยเห็นรอยแตกลายเท่าไหร่ (ยกเว้นเป็นหนักมาก) แต่ถ้าคนผิวคล้ำจะเห็นได้ง่ายมากๆคะ
**หนูอยากให้รอยแตกลายหายไวๆคะ ถ้าฉีดกลูต้าไม่จางลง หนูควรใช้ยาอะไรดีคะ ที่จะทำให้รอยแตกลายหายคะ ช่วยแนะนำหนูด้วยนะคะ ขอบคุณนะคะ ^^
โดย: Krich1noon    เวลา: 2013-9-10 22:10
ใจฉีดกลูต้าสอบถามได้ค่ะ ของแท้ปลอดภัย100% พร้อมที่ฉีด กทมและต่างจังหวัด
face:นู๋นุ่น กลูต้าไธโอน
line:noon23634
โทร087-9868923
โดย: beawdeaw    เวลา: 2013-9-21 14:05
ต่างจังหวัดแถวสกล มีมั้ยคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2