ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยทำจมูกกับคุณหมอเกมBB YOUบ้างคะ ช่วยแชร์หน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Maymey_narin    เวลา: 2013-8-29 02:43
ชื่อกระทู้: ใครเคยทำจมูกกับคุณหมอเกมBB YOUบ้างคะ ช่วยแชร์หน่อยค่ะ
คือตอนนี้เรากำลังหาข้อมูลในการทำจมูกกับหมอ เกมอ่ะค่ะ
เพื่อนๆคนไหนเคยทำกับคุณหมอ รบกวนช่วยแชร์หน่อยได้มั้ยคะ

ได้ทั้งข้อติชมนะคะ เรากำลังรวบรวมข้อมูลของคุณหมอ เพื่อการตัดสินใจอ่ะค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
โดย: nuaujung    เวลา: 2013-8-29 08:26
ไม่แน่ใจนะคะ..อันนี้เปนความคิดส่วนตัวนะ..เราจาไปแก้จมูกอ่ะ
ส่วนตัวเป็นคนปลายสั้นอยู่แล้ว มีหมอเกมกะหมอไพศาลบางแคค่ะที่จา
ตัดสินใจ..แต่คิดว่าหมอเกมอ่ะทำสวยนะ แต่ส่วนใหญ่เค้าว่าทำออกมาแล้วปลายสั้น
ถ้าเจ้าของกะทู้มีปลายจมูกอยู่แล้วก็น่าจะโอค่ะ..ถ้าไม่เน้นปลาย..เราเลยจะไปทำหมอไพศาล
กะว่าจะไปปรึกษาอาทิดหน้า..ยังงัยก็ลองหาข้อมูล และตัดสินใจดูนะคะ สวยไม่สวย
ก็ขึ้นอยู่กับทรงจมูกของเราด้วย
โดย: นายหญิง    เวลา: 2013-8-29 09:23
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นายหญิง เมื่อ 2013-8-29 09:25

ใช่ค่ะถ้าปลายสวยก้อไม่เปงปัญหา  ของเราไม่ได้ทำกะหมอเกมส์หรอกแต่ทำกับหมออีกท่านในbb you โดยรวมก้อโอเค แต่อย่างว่าหละปลายเราไม่สวยเลยต้องหาที่แก้ใหม่ต่อไป
โดย: Maymey_narin    เวลา: 2013-8-29 13:05
คือเราอยากตัดปีกด้วย แต่เราไม่มีเวลาที่จะนัดคุณหมอปรึกษาตอนนี้อ่ะค่ะ เพราะเราอยุ่ต่างประเทศ ยังไง เพื่อนคนไหนมีข้อมูลช่วยแชร์ทีนะคะ^^

image.jpg (100.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

เราเป็นคนจมูกแบบนี้อ่ะค่ะ ไม่แน่ใจเค่าเรียกมีปลายร ...

เราเป็นคนจมูกแบบนี้อ่ะค่ะ ไม่แน่ใจเค่าเรียกมีปลายร ...

image.jpg (119.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2