ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามค่ะ อยากแก้จมูก ใครเคนแก้หรือเสริมที่ยันฮี กับเลอลักษณ์บ้าง [สั่งพิมพ์]

โดย: wanted13    เวลา: 2013-7-27 22:08
ชื่อกระทู้: สอบถามค่ะ อยากแก้จมูก ใครเคนแก้หรือเสริมที่ยันฮี กับเลอลักษณ์บ้าง
อยากจะแก้มากๆเลยค่ะ เนื่องจากจมูกเราโด่งเกินไป เห็นเป็นแท่ง

คือตอนนี้เรากำลังเล็งคุณหมอ กิตติชัยกับ คุณหมอกิตติศักดิ์ไว้น่ะค่ะ
อยากได้ทรงเกาหลี ธรรมชาติๆ ไม่โด่งจากหัวตา สโลปๆ
อยากทราบว่าคุณหมอท่านไหนดีกว่ากันค่ะ แล้วถ้ามีปัญหา จะแก้ให้ฟรีหรือเปล่า
โดย: Mickeyhero    เวลา: 2013-7-27 22:28
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ ฝากติดตามรีวิว ของมิกกี้ด้วยน่ะคะ
โดย: hanahana34    เวลา: 2013-8-1 21:36
เราเสริมกับคุณหมอกิตติศักดิ์
ถ้าอยากทำเป็นทรงสโลปเราว่าหมอคนนี้โอเคเลย
ที่เราทำมาก็เป็นสโลปนี้ ไม่เป็นแท่งทื่อๆ
เราว่าฝีมือเค้าดีนะ
แต่เวลาเค้าน้อยอ่ะค่ะ ถ้าคิดจะมานั่งปรึกษานี่ no เลย
คุยกันไม่ถึงห้านาทีก็จับผ่าเลย
แต่มีอะไรผิดพลาดหลังทำเค้าก็รับแก้นะคะ ไม่มีปัญหา
แต่ถ้าอยากปรึกษาคุณหมอเยอะๆ มีอะไรสงสัยอยากถามเยอะๆ
อยากได้หมอที่มีเวลามาดูจมูกเรานานๆนี่เราไม่แนะนำที่นี่นะ

อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ ไม่ได้จะมาดิสเครดิตใดๆ
โดย: JoomJan    เวลา: 2013-8-2 15:22
เราไปทำมาแล้วที่เลอลักษณ์คะ ต้องการหมอที่ใส่ใจคุยกับเรา เหลาทรงให้ดูที่นี่ไม่มีคะ นอนรอแล้วหมอมาถามว่าเอาโด่งแค่ไหน 3 วินาทีก็หลับเลย
ถ้าไม่มีปัญหากลับมาแก้ก็โอเครนะจบๆไป แต่ถ้ามีปัญหากลับมาแก็หละก็ รอนานคะ
สำหรับเรา เขาเน้นจำนวนมากเกินไปคะ

โดย: hanahana34    เวลา: 2013-8-4 20:58
อือหือ เรามีปัญหาค่ะคุณJoomJan
ต้องกลับมาแก้ปลายจมูก
ทำมา 3 เดือนแต่ยังรู้สึกตึงมากๆ แถมมีรอยแดงเป็นจ้ำๆ
สรุปต้องลดปลายค่ะ
เรื่องคุณหมอที่ไม่ค่อยพูดอะไรนี่เราปล่อยผ่านละ ถือว่าทำเสร็จไปละ
แต่ที่แอบเคืองๆคือพนง.อ่ะค่ะ
เราจะกลับไปเช็คจมูกหลังทำ ไปถามว่าเออที่จมูกเราเป็นอย่างงี้ผิดปกติไหม บลาๆ
พนง.พูดเหมือนไม่อยากให้พบคุณหมอเลย - -*
บอกเนี่ย น้องที่แดงๆนี้สิวเสี้ยนนะ มันไม่เป็นไรหรอก พูดให้เรากลับบ้านงี้
แต่เราก็ทนรอนะคะ ไปตั้งแต่บ่ายโมง ได้พบหมอตอนสี่โมง
สรุปสิวเสี้ยนกะผีสิ จมูกจะทะลุอยู่แล้ว
อย่าได้เชื่อคำพูดใครเลยนอกจากหมอ จริงจัง
**ขอโทษนะคะ ดูโหดไปหน่อย แต่โมเม้นนั้นมันก็จี๊ด มีอย่างที่ไหน
พอนัดวันจะไปทำกระวีกระวาดหาวันให้ พอกลับไปปรึกษาปัญหาหลังทำกับไม่ค่อยสนใจ**
โดย: JoomJan    เวลา: 2013-8-5 19:32
ต้นฉบับโพสต์โดย hanahana34 เมื่อ 2013-8-4 20:58
อือหือ เรามีปัญหาค่ะคุณJoomJan
ต้องกลับมาแก้ปลายจมูก
ท ...

คนรอบข้างเราไม่ให้กลับไปทำที่นั่นแล้วคะ ยอมเสียเงินไปทำที่ใหม่ (ราคาแก้แพงกว่าทำใหม่หลายเท่าเลย เราถามที่ใหม่มา 30,000 แต่ยอมซื้อความชัวร์)
เรากลัวไปแก้ก็เหมือนเดิมคือทำรีบๆ แล้วเกิดปัญหาใหม่อีก เราไป 3 รอบก็เจอคนมาแก้ทุกรอบเลยอะ
เราไปตั้งกระทู้ความไม่ประทับใจในบริการไว้ ทางรพ.เค้ามาชี้แจงด้วยนะคะ ตามไปอ่านได้
อ่านแล้วก็ปรี๊ดอยู่ดี
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1267476
สู้ๆนะคะ
โดย: hanahana34    เวลา: 2013-8-6 23:58
เราแก้มาได้เดือนนึงแล้วค่ะ
มีความรู้สึกว่าต้องไปแก้ใหม่ไงไม่รู้ มันมีอาการเหมือนเดิมกับครั้งที่แล้วเป๊ะ
เซ็งจริง ตามไปอ่านละค่ะ รู้สึกเหมือนเราอ่านเรื่องของตัวเองเลยอ่ะ T^T
เข้าใจอารมณ์เลย ใครอยากจะมาแก้จมูกใหม่หลายรอบ
เวลาที่จะไปทำ พักฟื้นก็หายาก
เสียเวลา เจ็บตัวซ้ำซ้อน ต้องกลับมานอยด์เรื่องเดิมๆ
เฮ้อ
แล้วเรื่องนัดวันแก้ วันผ่าตัดนี่ก็อยากจะขำ
ครั้งแรกที่ตัดสินใจทำเราโทรไปนัดตอนเย็นสี่โมง เค้าบอกเข้าไปทำพรุ่งนี้ได้เร็ว
ไ้เราก็เออ เร็วดีแฮะ
แต่พอนัดแก้ โน่น คิวยาวเยื้อยเชียว
เราร้องไห้มันตรงนั้นแหละ หน้าล๊อบบี้ เค้าถึงจะหาวันอื่นให้

อิจฉาคนที่ทำแล้วไม่มีปัญหาจริงเชียว เฮ้อ
โดย: Yuriney12    เวลา: 2014-3-9 08:26
อย่า !!!!!! แก้กับ หมอ ก. รพ ยันฮีเด็ดขาด !!!!! ขอร้องงงงงงงงง นะค้ะ

โดย: auau_02    เวลา: 2014-3-10 10:38
พี่สาวเพื่อนเราได้ไปแก้จมูกมาที่ เลอลักษณ์ค่ะ แก้ออกมาสวยประทับใจมั่นใจขึ้นจากเดิมเยอะค่ะ
โดย: aethana    เวลา: 2014-3-12 21:30
แนะนำนะครับ แก้จมูกแบบสวยแล้วไม่ต้องมาแก้อีก
เอเชียคลีนิก-หมอทนงศักดิ์ สวยไม่ผิดหวังครับ
มีรับประกันให้หลังงานแก้ ลองดูครับ โทรปรึกษา 083-1545484

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2