ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: คิวรอ หมอบุญถิ่น คือรัยอ่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Karnpitsha    เวลา: 2013-7-17 19:44
ชื่อกระทู้: คิวรอ หมอบุญถิ่น คือรัยอ่ะ
หลังจากหาข้อมูลมาระยะหนึ่ง เลยตัดสินใจจะไปเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่น (เค้าลือกันว่าทำสวย ธรรมชาติมาก) แต่โทรไปถามเรื่องคิว เนื่องจากเราทำงานส่งยาคูลท์ ตอนนี้มีวันหยุดต่อเนื่องก็คือวันเข้าพรรษานี้ และก่อนวันแม่เดือนหน้า เราจึงจำเป็นมากที่จะทำวันเสาร์ ถางคลีนิกก็บอกว่าให้มาตอนแปดโมงครึ่ง เป็นคิวรอ คือ สรุป ว่าอยากรู้อ่ะ ว่าเค้าจะทำให้เลยป่าว ไม่มีวันหยุดแล้วอ่ะ
โดย: yada2u    เวลา: 2013-7-18 00:12
ถ้าไปตามเวลาที่เจ้าหน้าที่บอก ได้ทำแน่นอนค่ะ เพราะเค้านัดเวลาให้เราไปรอแล้วค่ะ

เราเองไม่ได้นัด ใช้วิธีบุกไปเลยตอน 10โมงเช้า เรายังได้ทำเลยค่ะ คนอื่นๆที่ไม่ได้นัด มาหลังเราสัก2-3คน คุณหมอไม่ทำให้แล้วค่ะ คิวเต็ม
โดย: Karnpitsha    เวลา: 2013-7-18 18:28
หรอ คะ ขอบคุณมากเลย กลัวไปเกล้อ มันไม่มีวันหยุดแล้วจริงๆ นี่ก็ลาวันเสาร์ด้วยนะเนี่ย กะว่าจะไปนั้งรอตั้งแต่เจ็ดโมงกว่าเลยอ่ะ จ่อหน้าประตูไว้เลย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2