ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูกหน้าเบี้ยว? ทำให้ดูเหมือนจมูกจะเบี้ยวตามไปด้วย ; ( [สั่งพิมพ์]

โดย: Maeardz    เวลา: 2013-6-22 15:35
ชื่อกระทู้: เสริมจมูกหน้าเบี้ยว? ทำให้ดูเหมือนจมูกจะเบี้ยวตามไปด้วย ; (

นี่คือภาพก่อนที่จะจมูกค่ะ
คาง , กลาม , ปาก , จะอยู่ตรงกลางจมูก

และนี่ก็คือหลังทำเสร็จแล้ว ประมาณ 18-19 วันค่ะ
ตอนแรกคิดว่าบวมแต่ว่ามันไม่ใช่ค่ะ TT

นี่คือเวลายิ้มก่อนที่ตะทำจมูกนะคะ

นี่คือหลังที่ทำจมูกแช้ว 17-18 วันค่ะ
โดย: aussa    เวลา: 2013-6-22 16:07
อยากช่วยดูนะคะ......แต่ว่าพอภาพเป็นภาพแต่ง app หรือ แสงมากเกินไปแบบนี้..มองไม่เห็นร่องปากกับโครงหน้า
เป็นไปได้ไหมคะ ..ว่าลงรูปใหม่ ถ่ายรูปแสงธรรมชาติ ถ้าได้แสงตกกระทบที่จมูกเห็นแกนสันจมูกใหม่จะดีมากเลยคะ
ถ่ายรูปทั้งโครงหน้า แล้วปิดตาก็ได้คะ..ถ้าจะให้ดูแค่คาง,กราม,ปลายจมูก..บอกว่า ไม่สามารถแสดงความคิดเห็นได้จริงๆ
โดย: aussa    เวลา: 2013-6-22 16:07
อยากช่วยดูนะคะ......แต่ว่าพอภาพเป็นภาพแต่ง app หรือ แสงมากเกินไปแบบนี้..มองไม่เห็นร่องปากกับโครงหน้า
เป็นไปได้ไหมคะ ..ว่าลงรูปใหม่ ถ่ายรูปแสงธรรมชาติ ถ้าได้แสงตกกระทบที่จมูกเห็นแกนสันจมูกใหม่จะดีมากเลยคะ
ถ่ายรูปทั้งโครงหน้า แล้วปิดตาก็ได้คะ..ถ้าจะให้ดูแค่คาง,กราม,ปลายจมูก..บอกว่า ไม่สามารถแสดงความคิดเห็นได้จริงๆ
โดย: Maeardz    เวลา: 2013-6-22 16:39
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-6-22 16:07
อยากช่วยดูนะคะ......แต่ว่าพอภาพเป็นภาพแต่ง app หรือ แสงม ...

หรอคะ เดี๋ยวจะทำภาพให้ใหม่นะคะ
ขอบคุณที่จะช่วยดูให้ค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2