ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องกรีดหัวตา หางตาแบบฝรั่ง (ผู้หญิง) [สั่งพิมพ์]

โดย: hakamiki    เวลา: 2013-5-22 19:37
ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องกรีดหัวตา หางตาแบบฝรั่ง (ผู้หญิง)
สอบถามเรื่องกรีดหัวตา หางตาแบบฝรั่ง อยากจะสอบถามว่าทำที่ไหนดีคะ
แล้วราคาประมาณเท่าไร ?
โดย: lillylilly    เวลา: 2013-5-22 21:24
ถ้าเป็นเรานะ หมอชลทิศ  หมอนกอโศก  หมอเฉลิม  หมอกมล และหมอวิทวัส อ่ะนะ แต่ต้องศึกษาข้อมูลและรีวิวด้วยนะ
เรื่องราคานั้นก็แล้วแต่ที่ สวยมาก เจ็บน้อยก็ประมาณ 7 หมื่นกว่าบาทอ่ะนะ ราคากลางๆ ก็ 25000  ราคาถูกหน่อยก็ 9000 กว่าบาทได้ ตามนี้แหละนะตะเอง แต่จะบอกว่ามีหมออีกหลายท่านที่น่าสนใจ และราคาที่สมเหตุสมผล อย่างไรก็ตาม เราควรที่จะศึกษารายละเอียดให้แน่ชัดและการรักษาให้ดีที่สุดก่อนนะจ๊ะตัวเอง
โดย: bovy55    เวลา: 2015-6-25 15:37
ต้องดูด้วยนะคะว่า จขกท.ตาเป็นแบบไหน เราเองก็ทำตามาค่ะ ทำแบบเย็บจุด ตอนแรกที่ไปทำก็คิดว่าอยากทำแบบกรีด แต่หมอแนะนำให้เย็บจุดดีกว่า พอทำออกมาแล้วถูกใจมากๆค่ะ ตาสวยธรรมชาติมากเลย แต่เราทำผ่านเอเจนซี่ที่นึงแถวทองหล่อนะคะ ราคาค่อนข้างสูง แต่คุณภาพเราว่าคุ้มเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2