ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: หน้าไม่เท่ากัน แนะนำวีธีแก้ไข หน่อยค๊าบ [สั่งพิมพ์]

โดย: Aemtii    เวลา: 2013-5-7 15:52
ชื่อกระทู้: หน้าไม่เท่ากัน แนะนำวีธีแก้ไข หน่อยค๊าบ

คือเป็นคนหน้าไม่เท่ากันคับ ทำไงดี มีคำแนะนำรึป่าว อีกอยาก ตาทั้งสอง ไม่เท่ากัน เซ็งมากเลย T^T
ตาข้างนึงโอเคร แต่ข้างนึง ตก หน้าทำตานี้จะได้ป่ะคับ ฉีดอะไรให้รูปหน้าเท่ากัน เพื่อนว่าไงบ้างคับ หน้าสดๆเลยนะเนี่ย อาย

โดย: gitaza    เวลา: 2013-5-8 00:35
ปัญหาเดียวกับผมเลย ตอนถ่ายรูปกับกล้องหน้าจะเห็นได้ชัด
มีคนบอกมาว่า ไห้ลองไปปรึกษา ทัณตแพทย์ ดูเพราะว่ามันเกี่ยวกับ ขากรรไกร ด้วยครับ
โดย: eyrios776    เวลา: 2013-5-8 00:36
ผมว่ารูปหน้าก็ ok แล้วน่ะครับ

ส่วนตาที่ตกก็อาจจะทำเป็น 2 ชั้นแบบเล็กๆ และก็ให้คุณหมอแก้ไขหางตาให้ยกขึ้นก็ได้ครับ แต่ความจริงตาก็ดูสวยแล้วน่ะครับ ^^
โดย: Aemtii    เวลา: 2013-5-8 08:53
ขอบคุณมากคับ ทุกคน ผมเคยถอนฟันกราบแท้ไปอ่ะคับ อีกอย่าง อีกประมาน 3 เดือนจะไปจัดฟันละคับ ^^"
โดย: oiltyxty    เวลา: 2013-5-8 11:53
หล่อจังคับ

โดย: kingpayom    เวลา: 2013-5-15 19:38
ปัญหาเดียวกันเลยค่ะ หน้าไม่เท่ากัน ..แถมตาไม่เท่ากัน อยากทราบเหมือนกันว่าจะต้องทำยังไง รอมาฟังคำตอบด้วยคนจ้า ^^

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2