ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แก้จมูกที่ไหนดี เลอลักษณ์VSสยามคลีนิค เครียดจุง [สั่งพิมพ์]

โดย: mbmaebe    เวลา: 2013-5-5 21:13
ชื่อกระทู้: แก้จมูกที่ไหนดี เลอลักษณ์VSสยามคลีนิค เครียดจุง
ทำจมูกที่ยันฮีหมอกรีชาติมาได้ 2 ปีแล้วส่วนตัวเราก็โอเคนะเวลาแต่งหน้าจมูกทรงก็สวยดี เวลาถ่ายรูปก็โอเคแต่ว่ามันเอียงมากๆเวลาเราไม่แต่งหน้าจะเห็นชัดเลยว่ามันเอียงเยอะมาก

อยากแก้ทรงใหม่ เอาสันเล็กกว่าเดิมหน่อยของเก่าสันใหญ่มาก แนะนำหน่อยค่ะ

รูปหันซ้าย

รูปหันขวา

รูปหน้าตรง จะเห็นได้ชัดว่าเอียงไปทางซ้าย

ถ้าเงยหน้าจะเห็นได้ชัดมากๆว่าเอียงสุดๆเหมือนซิลิโคนมันลงมาวางข้างๆสันดั้งแล้วอะไม่ได้วางตรงกลางดั้ง TT

ขอความเห็นแนะนำด้วยนะค่ะว่าควรทำที่ไหนดี
โดย: lanlalita    เวลา: 2013-5-5 21:38
เราก็เป็นคะ เซงมากเลย แต่จมูกทรงสวยมากคะ
โดย: padzeeiew    เวลา: 2013-5-5 22:01
ขอถามถึงสาเหตุที่เอียงหน่อยค่ะ เค้าเพิ่งทำมากลัวเอียงมาก นอนตรงเป๊ะเลยตอนนิไม่ถนัดด้วย
โดย: smilelollipop    เวลา: 2013-5-6 16:26
สยามคะ
โดย: BUPPHA    เวลา: 2013-5-8 14:17
ส่วนตัวเรามองจากรูปก็สวยอยู่แล้ว นะคะ
โดย: diwa    เวลา: 2013-5-15 01:36
ด้านข้างสวยค่ะ
ถามหน่อยว่าเริ่มเอียงนานยังอะ
ของเราก็เอียง แบบไม่อยู่ตรงกลางดั้ง และก็ส่วนบนเอียงไปอีก เอียงซ้อนเอียง
แต่งหน้าก็ไม่ช่วย ยังไงก็เห็นและชัดมากด้วย
เครียด อยากเอาออก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2