ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำคลินิกที่แต่งปลายจมูกหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: feber_time    เวลา: 2013-5-4 16:23
ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำคลินิกที่แต่งปลายจมูกหน่อยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย feber_time เมื่อ 2013-5-4 16:23

รายงานตัวค่ะเด็กใหม่ดั้งโด่งค่ะ
    เพิ่งตั้งกระทู้แรก หลังจากที่ซุ่มเงียบอ่านกระทู้คนอื่นมานาน

กระทู้แรกก็จะขอรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เลยนะคะ 555
    ช่วยแนะนำ คลินิกที่แต่งปลายจมูกสวยๆ
พอดีว่ามีปัญหาปลายจมูกใหญ่เป็นรูปชมพู  ฐานจมูกใหญ่มาก ยิ่งโดยเฉพาะมองหน้าตรง
แต่โดยส่วนตัว พอใจกับความสูงของจมูกอยู่แล้ว
จึงไม่อยากเสริมสิลิโคน ไม่อยากให้เหมือนสันกันเขื่อนเกินไป 5555

ตอนนี้กำลังคิดว่า จะเข้าไปปรึกษาคุณหมอ สุชาติ อนุเสาวรีย์
รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำคลินิกอื่นๆหน่อยนะคะ ที่สำคัญขอแนะนำหมอมือเบาๆ
ค่อนข้างกลัวนิดนึง (ใจเสาะไปหน่อย 555) ตั้งแต่เกิดมาขึ้นเขียงผ่าตัดใหญ่สุดก็ผ่าฟันคุด แหละค้าาาา

ลงรูปจมูกด้านข้างและด้านหน้าค่ะ

โดย: seakmunza    เวลา: 2013-5-4 17:21
งบเยาะไหมละครับ
โดย: louiszaha    เวลา: 2013-5-4 23:48
ของผมก็หมอ สุชาติครับ เสริม แต่งลาย ตัดปีก ลองเข้าไปดูกระทู้ของผมได้นะ ^^
ปล. หมอมือหนักพอควรนะครับ 55555
โดย: PoonFah    เวลา: 2013-5-5 02:31
อันเก่าเราก็ไม่แต่งปลายจมูกเลยอะ แก้ใหม่กับหมอมนัส Meko ทำมาเรียบร้อยแล้วว ถ่ายรูปสวยทุกองศา รูจมูกสวยด้วย

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2