ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากจะเสริมจมูก ดูคุณหมอสำรวยไว้ คุณหมอทำช่วยมั้ยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: kupuluk    เวลา: 2013-5-4 00:22
ชื่อกระทู้: อยากจะเสริมจมูก ดูคุณหมอสำรวยไว้ คุณหมอทำช่วยมั้ยค่ะ
ใครที่เคยเสริมจมูกกับคุณหมอสำรวยช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยนะค่ะ
โดย: wanwat    เวลา: 2013-5-4 00:50
ไปทำเลย ฝีมือประสพการณ์ไม่ต้องมาวัดอะไรให้วุ่นวายเสร็จแล้วก็ต้องมาแก้ หมอสำรวยใช่ประสพการณ์มากกว่าสามสิบปี ไว้ใจได้ ชอบแกพูดคำหนึ่งว่า พวกจมูกสวยตั้งแต่ทำเสร็จพอนานไปต้องแก้ กับทำเสร็จใหม่ๆๆดูไม่ค่อยพอใจแต่พอนานๆๆไปอยู่กับเราชั่วชีวิต เลือกเอา
โดย: Littletarn    เวลา: 2013-5-4 01:43
เราก็เสริมกับหมอสำรวยมาค่ะ

หมอมือเบามากกก  ของเราช้ำและบวมแค่วันเดียวคือวันที่สอง พอวันที่สามไม่ช้ำไม่บวม
อย่างที่หมอบอกทำจมูกมาแรกๆสวย จมูกพุ่งโด่ง สุดท้ายก็มาแก้

ตอนแรกทำหมอบอกว่าการทำจมูกอยู่ที่ฝีมือหมอ 50 ดวงอีก50
เราทำมาตอนแรก "หมอบอกว่าอาจเบี้ยวนะ เพราะเราไปฉีดฟิลเลอมา จมูกโตมาก เราอยากได้แกนเล็ก หมอทำให้ แต่ถ้าเบี้ยวจะแก้ให้ฟรี 1ปี"

หมอพูดสะเราใจหาย ทำใจว่าต้องเบี้ยวแน่ๆ!!!
แต่.. .สุดท้ายก็ไม่เบี้ยวนะ ขนาดจมูกโดนกระแทกแรงๆมาหลายครั้ง

โดย: kupuluk    เวลา: 2013-5-15 20:07
ขอบคุณมากนะค่ะสำหรับคำแนะนำ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2