ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยฉีดเมโสแฟตบ้าง?? ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: wanted13    เวลา: 2013-4-25 11:47
ชื่อกระทู้: ใครเคยฉีดเมโสแฟตบ้าง?? ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
คือเราเป็นคนมีแก้มนิดๆ โหนกแก้มสูง เวลาหน้านิ่งๆก็ดูปกติ แต่ยิ้มปั๊ปเท่านั้นแหละ 55 บานเลย
อยากสลายไขมันส่วนนั้นน่ะค่ะ เพื่อนๆคนไหนเคยฉีดแล้ว ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ที่ไหนดี ราคา และผลของการฉีด ลดลงมากไหม??
ตอนนี้เราไปติดต่อสอบถามไปที่คลินิกแห่งหนึ่ง เหนเขาบอกว่าฉีดทีละ6-8cc เราก็งงๆค่ะ หน้าเรามันฉีดได้เยอะขนาดนั้นเลยหรอ
กลัวจะเป็นอันตราย^^

โดย: tipfanie    เวลา: 2013-4-25 11:58
ตัวยาจะแสบ ๆ ฉีดแล้วจะปวดๆ รวมๆ กัน โดยส่วนตัวเค้าคิดว่าจี๊ดกว่า ฉีดโบท๊อกอีกค่ะ หน้าจะบวมเหมือนอมมะนาว ประมาณ 3-4 วัน แล้วค่อยๆ ยุบ ต้อง เว้นระยะฉีด จากครั้งแรกไป 2 อาทิตย์ ค่อยซ้ำ จะเห็นผลอยู่ แต่เค้าไม่ได้ไปซ้ำเลยไม่เห็นผล เพราะคิดว่าอัดยาไปแก้มละขวด ก็ยังไม่ลง เพราะแก้มใหญ่และเยอะมากๆๆๆ จำไม่ได้ว่าตัวยาของอะไรค่ะ
แต่ไขมัน มันจะกลับมาถ้าไม่เปลี่ยนพฤติกรรมการทานอาหาร

ไม่รู้ว่าคำตอบจะช่วยได้มากน้อย แค่ไหน เก็บรายละเอียดจากท่านอื่นๆ อีกทีนะคะ^^
โดย: ploy2014    เวลา: 2013-4-25 14:26
สรุปโบท๊อกดีกว่าปะค่ะ อยากรู้เหมือนกันค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2