ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สนใจทำตาสองชั้นกับหมออนันต์ สุวรรณเทวะคุปต์ ชานิสา ลาดพร้าว ครับ ช่วยตอบข้อสงสัย [สั่งพิมพ์]

โดย: ณัดเดท    เวลา: 2013-4-16 01:03
ชื่อกระทู้: สนใจทำตาสองชั้นกับหมออนันต์ สุวรรณเทวะคุปต์ ชานิสา ลาดพร้าว ครับ ช่วยตอบข้อสงสัย
ผมได้ดูรีวิวของหมออนันต์ สุวรรณเทวะคุปต์ ชานิสา ลาดพร้าว แล้ว
มีความสนใจทำตาสองชั้น แต่มีข้อสงสัย

1 หมอทำได้แต่หัวตาเปิดใช่ไหมครับ เพราะเห็นแต่รีวิวหัวตาเปิด
2 ถ้าหัวตาไม่เปิดมากจะเป็นธรรมชาติไหมครับ
3 ชอบใตล์ตี๋ แบบหัวตาไม่ค่อยโค้งไปหาตา. แบบความสูงไม่เท่ากันทั้งหมดครับ
4 กังวลเรื่องรอยแผลเป็นครับ เพราะเคยเห็นคนรู้จักไปทำ ชั้นตาสวย แต่เห็นรอยแผลเป็นที่เปลือกตานานหลายปีแล้วครับไม่ทราบว่าของหมอมีรอยแผลเป็นชัดไหมครับ ขอรูปตอนหลับตาประกอบการตัดสินใจได้ไหมครับ
5 ถ้าเห็นรอยแผลเป็นมาก ไม่ทราบหมอสามารถเย็บชั้นตาข้างในได้ไหมครับ
6 ถ้าเนื้อที่ตาระหว่งคิ้วไม่เยอะ แต่อยากได้ชั้นตาสูงประมาณ 7.5 เซ็นต์ จะเป็นธรรมชาติไหมครับ เพราะกลัวชั้นตาตก
7 หางตาผมตก สามารถทำใหตาไม่ตกได้ไหมครับ

ขอบคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
โดย: plliiarr    เวลา: 2013-4-25 13:52
สนใจเหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าตอนนี้ คลินิคชานิสา ปิดไปรึยังค๊ะ เพราะโทรไปไม่มีใครรับสายเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2