ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากแก้ปัญหาถุงใต้ตาอ่ะครับต้องทำยังไงในวิธีที่ดีที่สุด [สั่งพิมพ์]

โดย: pecky    เวลา: 2013-1-29 16:59
ชื่อกระทู้: อยากแก้ปัญหาถุงใต้ตาอ่ะครับต้องทำยังไงในวิธีที่ดีที่สุด
ผมมีปัญหาเรื่องถุงใต้ตาอ่ะคับมันมาตามอายุอ่ะคับต้องทำยังไงให้มันหายไปอ่ะคับผมรบกวนค้าบ
โดย: mintdiiz    เวลา: 2013-1-30 03:13
มันมีผ่าออกนิ่คะ เคยเหนอยุ่ทิ อรรถพรอะคะ แต่เราเสริมจมุกทีหายเลยคะ มันดึงไปหมดเลย
โดย: Ikey_sugunya    เวลา: 2013-2-23 11:40
เราก็เป็นคลถุงใต้ตาเยอะอ่ะนะค่ะ เคยปรึกษาที่ Yasashii Japan ค่ะ เขาบอกว่าให้ฉีโบท๊อกลดถุงใต้ตาค่ะ
ราคาทำก็โอเครค่ะ แต่เพื่อนๆหลายคลบอกว่าไม่ต้องทำหรอก พอดีเดี๋ยวนี้เทรน ดอลลี่ อาย กำลังมาค่ะ ก็เลยไม่ได้ ยังไง จขกท ลองไปปรึกษา Yasashii Japan ดูนะค่ะ ที่นี้ขึ้นชื่อเรื่องดบท๊อกกะฟิลเลอร์ดีค่ะ อยู่ในระดับที่ปลอดภัยน่าเชื่อถือมากค่ะ คลไปทำเยอะค่ะ ลองดุนะค่ะ เผื่อเป้นอีกทางเลือกได้ค่ะ
โดย: EFiERCE    เวลา: 2013-2-23 18:02
เดี๋ยวนี้มีศัลยกรรมถุงใต้ตาหลายที่นไทยนะทีดีๆ  ยังไงลองศึกษาข้อมูลดีๆก่อนทำนะ
โดย: Jitt1pat    เวลา: 2013-2-24 18:15
เรื่องนี้อาจมีทั้งการแก้ปัญหาแบบการฉีดสารสลายไขมันหรือการผ่าตัด
จขกท.ไม่เอารูปมาโชว์เลยถ้าไม่เยอะแนะนำให้ลองเข้าไปปรึกษาคลินกที่ไว้ใจได้และมีคุณภาพ
เพื่อหาทางแก้ไขดูนะคะ และถามเกี่ยวกับสารที่ใช้ด้วยเราอาจนำชื่อที่หมอบอกมาศึกษาอีกที
เพื่อความปลอดภัยของเราคะ
โดย: bovy55    เวลา: 2015-6-29 12:06
น่าจะผ่าออกนะคะ ยังไงขอให้ได้ที่ทำนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2