ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: (Update 3 Days Later 07-01-2013)Review ทำจมูกกับคุณหมอ ธันยพงษ์ เชียงรายครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: Cruizio_ziah    เวลา: 2013-1-6 10:15
ชื่อกระทู้: (Update 3 Days Later 07-01-2013)Review ทำจมูกกับคุณหมอ ธันยพงษ์ เชียงรายครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cruizio_ziah เมื่อ 2013-1-7 10:15

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cruizio_ziah เมื่อ 2013-1-7 10:05

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cruizio_ziah เมื่อ 2013-1-6 10:26

เมื่อวานได้ฤกษ์ทำจมกหลังจากนัดกับคุณหมอไว้นานนม เนื่องจากเราเปนข้าราชการ
เลยหาเวลาวางยากมากก แต่มะวานไม่ไหวละอยากสวย เลยตัดใจหนีงานมันซะเลย
มุ่งตรงไหยังคลีนิคคุณหมอ ธีนยพงษ์ ห้าแยกพ่อขุนเชียงราย ก้าวแรกที่เข้าไปในคลีนิกใจเต้นแรงสั่นรัว
กลัว กังวลไปหมด กลัวเจ็บ กลัวไม่สวย ต่าง ๆน า ๆ หนักเข้า เจอพนักงานหน้าเค้าท์เตอร์ที่พูดเสียงยาน ๆ
เหมือนพนักงานต้อนรับบนรถสมบัติทัวร์อะ เหมือนผีในหนังไทยสมัยก่อนเด๊ะ เค้าก็ถามรายละเอียด
ให้ทานยา แล้วเข้าพบคุณหมอเลย จากนนั้นหมอก็ขอถ่ายรูปไว้ เราเลยเอามือถือเรายื่นให้หมอ บอกให้หมอถ่ายให้เรามั่ง
หมอก็ขำแล้วถามว่าหมอต้องกดตรงไหน ๕๕๕๕

และนี่คือรูปก่อนทำครับ

ระหว่างที่หมอทำเราก็ชวนหมอคุยไปเรื่อย หมอก็คุยกะเราเป็นกันเองมากกกกก
หมอบอกเอ๊ะ ! นี่เราหน้าคุ้น ๆ เหมือนเห็นใน Youtube แอร้ยยยย คุณหมอ
แอบดูยูทูบเลยบอกไปว่าเราเป็นศิลปินค่าบเล็ก ๆ ๕๕๕
เราเลยบอกเด๋วถ้ามันออกมาดีจะโปรโมท ทำวิดิโอ รีวิว หาลูกค้ามาให้ฟรี ๆ เลย
หมอเลยบอก งั้นหมอจะทำให้สุดฝีมือเลย เออออ เอากะคุณหมอสิ
นี่ ๆๆ ทำเสร็จแล้ววว บวม ๆ อยุ่ หมอบอกว่าถ้ามันยุบจะสวยมากทรงนี้ หึหึหึ หมอถ้ามันไม่สวยนะ หมอโดนแน่ ๆ อิอิ

เทียบให้เห็นกันจะจะ ไปเลย ก่อนและหลัง เพื่อน ๆ ว่าเปนไงมั่งคับ ผมว่าน่ามันดูเรียวขึ้นนะ ว่ามะ

ผ่านไป 6 ชม. หลังจากการพักฟื้นครับ  ไม่บวมมากเท่าไหร่ อิอิ
แอบสวยอยู่นะ แม่บอก

หลังจากนั้นก็ออกไปกินนั่นกินนี่แบบ เบา ๆ แบบว่าอยู่นิ่งไม่ได้
ไม่ชอบนอนแหงกอยู่ในห้องอะคับ อิอิ
กลับมาถึงบ้านก็กินนยา ประคบน้ำแข็วยาวเลย ผ่านไป 10 ชม

เปนแบบที่เห็นนี่เลย

เราก็ประคบน้ำแข็งไปเรื่อย ๆ โดยมีคุณแม่ที่นารักคอยดูแล คอยประคบอยู่ ครั้งนี้ต้องขอขอบคุณ คุณนายอำพรด้วย
อิอิอิ ที่กรุณาเป็น สปอร์นเซอร์ให้กับความสวยงามครั้งนี้ อิอิ

เรามาต่อกันนะคร้าบบบบ หลังจากประคบน้ำแข็ง ต่ออีก 3 ชม. เริ่มสังเกตุเห็นห้อเลือดตรงมุมตา นิดหนอยนะคับ
แต่ไม่มากกก มีหน่อยเดียวเอง

แล้วแล้ว ผมก็กินยาลดบวมอีกรอบและก็เข้านอนนนนน
เพิงตื่นมามะเช้านี้นนะคร้าบบบบบบ อากาศดีสดใส
ผ่านมาแล้ว 24 ชม. คับ ก็เปนแบบนี้แหละ ห้อเลือดไม่มีเลย
เรานั่งหลับทั้งคืน ทรมานและเมื่อคอมาก  สุด ๆ ๕๕๕

แอบมีจุกโผล่ ลืม เซนเซอร์นะคร้าบบบบบ ๕๕๕

มองจากมุมล่าง อิอิ จุกแอบโผลานะคราบบบบบ ลืมเซนเซอร์

เดี๋ยวยังไงจะมา update ให้ดูเรื่อย ๆ จนกว่ามันจะเข้าร่องเข้ารอยครับ

Update นะคร้าบบบบบบบบ 3 วันให้หลัง
33 ชม. ครับ นี่ น่าตายังอึน ๆ อยู่ วันนี้เริ่มรู้สึกจะปวดด้วยนะคับ ตุบ ๆ
เพราะว่าตอนกลางวันไม่ได้ประคบเย็น มาประคบเอาตอนดึก ๆ เนี่ย

และรูปล่าสุด เพิ่งถ่ายมะกี้เลยครับ ขณะทำงาน
3 วันแล้วนะครับ ไม่มีรอยช้ำเลย เริ่มยุบละคับ มีหลายคนเค้าบอกเราจะเป็นอวตาร
5555 แต่ไม่เหนวี่แวว เลยคับ

เป็นไงมั่งครับ เด่วจะตามเอามาอัพเรื่อย ๆ นะคับ
ขอตัวไปรับใช้ชาติต่อก่อน 5555

โดย: Mithuna    เวลา: 2013-1-6 21:01
ก่อนทำก็หล่อ หลังทำหล่อมากกกก ๕๕๕๕
โดย: Cruizio_ziah    เวลา: 2013-1-6 21:22
ต้นฉบับโพสต์โดย Mithuna เมื่อ 2013-1-6 21:01
ก่อนทำก็หล่อ หลังทำหล่อมากกกก ๕๕๕๕

จิงป่าวคับ แกล้งชมป่าววววววว
โดย: Cruizio_ziah    เวลา: 2013-1-7 15:19
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cruizio_ziah เมื่อ 2013-1-7 23:30

ถ่ายเมื่อตอนบ่ายสองครึ่งนะครับ ห่างจากรูปแรกประมาณ 5 ชม.
ผมว่าแผลผมหายเร้วมากอะคับ เพื่อน ๆ ว่าไงคับ
ผมอยากได้เวอร์ ๆ กว่านี้อะ ถ้ามันยุบผมกลัวว่ามันจะไม่เวอร์เนี่ย ทำไงดีคับ
ตรงปลายก็ไม่ค่อยแหลม เริ่มเครียดละ
5555+

เข้าสู่วันที่ 4 ละคร้าบบบบบบบ
วันนี้ทำงานเยอะวิ่งขึ้น ๆ ลง ๆ หัวตาเหมือนจะเปนสีม่วง
เอาละหว่า

โดย: Cruizio_ziah    เวลา: 2013-1-8 20:35
เอามาเพิ่มเติมครับ 4 วันแล้วครับ
หายบวมไปเยอะ เริ่มเป็นสัน เริ่มเป็นทรงละครับ

โดย: Kirimura    เวลา: 2013-3-25 00:56
เนียนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก หลังเสริมดูแทบไม่ออกว่าทำมา
โดย: Cruizio_ziah    เวลา: 2013-10-20 12:04
ผมแก้ใหม่ละคร้าบบบบบ กะหมอสมเพชร
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=82113
โดย: Puppoii    เวลา: 2013-10-20 17:53
ดูเท่ห์ไปเลยค่ะ ^^

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2