ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: แก้ตาสองชั้น [สั่งพิมพ์]

โดย: Jampee    เวลา: 2013-1-3 13:14
ชื่อกระทู้: แก้ตาสองชั้น
ทำตามาได้สองชั้นแบบเย็บสามจุดได้2เดือนแล้ว เริ่มเข้าที่ก็ยิ่งไม่เหมาะกับหน้าตัวเองจึงอยากแก้ไขปัญหาที่มีคือหมอเย็บชั้นสูงเกินไปเวลาตาเริ่มเข้าที่เลยทำให้คิ้วหล่นมาชิดดวงตาบวกคิ้วที่มีทำให้หน้าคมแบบผู้ชาย ทำให้คิ้วตก ชั้นลึก ตาคมแบบฝรั่งก่อนทำหมวยญี่ปุ่นไม่คิดว่าหน้าจะเปลี่ยนไปขนาดนี้ คุณหมอบอกว่าชั้นจะอยู่ที่เดิมไม่ตกลงมาแล้วแต่ที่ชั้นเล็กลงเพราะหนังบนลงมาปิดชั้นที่เย็บไว้แบบนี้ก็หมดหวังค่ะ คงแก้ไขให้เหมือนเดิมไม่ได้แต่อยากถามเพื่อนๆว่ามีใครเคยเจอปัญหานี้มั้ยแล้วให้มีหมอท่านไหนสามารถแก้ให้ชั้นต่ำลงได้หรือเปล่า ทรมานกับการเห็นใบหน้าตัวเองทุกวัน
โดย: BeautyStart    เวลา: 2013-1-3 16:26
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลี การทำตาที่ประเทศเกาหลีมีหลากหลายวิธี อีกทั้งยังไม่เกิดแผล และดูเป็นธรรมชาติ ทางเราสามารถแก้ปัญหาจากการทำศัลยกรรมได้ค่ะ สามารถเข้ารับคำปรึกษาได้ฟรี ที่บริษัทบิวตี้ สตาร์ท หรือโทรสอบถามเพิ่มเติม 02-653-1116-7 ค่ะ บิวตี้ สตาร์ท ยินดีให้บริการค่ะ ^^
โดย: minicheesecake    เวลา: 2013-1-21 14:52
ทำที่ไหนมาคะ
โดย: Jampee    เวลา: 2013-1-23 15:13
ตอบไปแล้วนะค่ะ ไม่อยากดิสเครดิตคลีนิคตรงนี้ค่ะเพราะเป็นความผิดของเราเองที่ไม่ได้บอกรายละเอียดกับหมอว่าเราต้องการแบบไหน ตอนนี้ได้คิวแก้แล้วค่ะกับไหมอกมลยูเนี่ยนมอลล์
โดย: minicheesecake    เวลา: 2013-1-28 18:48
ตัวเองแก้เมื่อไหร่คะ แชร์กันบ้างน้่า
โดย: ey07    เวลา: 2013-5-22 10:46
ขอดูผลงานที่แก้กับคุณหมอกมล หน่อยจ้ะ มีปัญหาเดียวกันกับจขกท เลย คิ้วตกลงมาชิดดวงตาดูแล้วตามันลึกมากเหมือนตาแขก อยากจะแก้เหมือนกันจ้ะ
โดย: รารานา    เวลา: 2013-5-22 16:07
ตอนนี้เขาก็ทำตาแบบเย็บมาเหมือนกัน นอยมากรู้สึกเสียใจ คิดว่าถ้่ายุบแล้วไม่สวยคงต้องไปแก้ แบบเย็บไม่สามารถเอาออกได้ต ต้องแก้โดยวิธีไหนแล้วที่ไหนรับแก้ค่ะ
โดย: oumarat    เวลา: 2013-5-25 16:14
หมอกมล แก้สวยไหมค่ะ อยากแก้อ่ะค่ะ
โดย: bovy55    เวลา: 2015-6-25 15:41
ุลองไปทำที่เดียวกะเราดูมั้ยคะ เพราะเราก็ทำแบบเย็บ3จุดมาเหมือนกันค่ะ ชั้นตาไม่สูงดูธรรมชาติมากๆ ไม่ช้ำด้วยค่ะ อาทิตย์กว่าก็แต่งหน้าได้แล้ว แต่ของเราทำกะเอเจนซี่นะคะ ตรงทองหล่อ ยังไงส่งข้อความมาปรึกษาได้นะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2