ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เหลาจมูก [สั่งพิมพ์]

โดย: lllovelymieeww    เวลา: 2013-1-1 18:12
ชื่อกระทู้: เหลาจมูก
หวัดดีจ้า พอดีอยากจะเหลาจมูก อยากรู้มีคลินิกไหนบ้างช่วยแนะนำหน่อยจ้า
โดย: nuunoey    เวลา: 2013-1-1 19:49
เลือกตามสะดวกจร้า แต่ดูประวัติคุณหมอว่าจบศัลยกรรมจริงไหม และเคสหลุดว่ามากน้อยแค่ไหน หมอทุกคนมีเคสหลุดคะแต่ต้องไม่มากจนเกินงาม ก่อนทำให้คำปรึกษาเราดีแค่ไหน หลังทำรับประกันอะไรให้เราบ้างบางหมอก่อนทำพูดดี๊ดี พอจะไปตัดไหนเปลี่ยนเป็นหน้ามือหลังมือ พอได้หมอในดวงใจแล้ว ลองเสริชหาในกูเกิ้ลดูคะ จะมีตามเวปต่างๆที่เพื่อนๆเอามาโพสมีทั้งโพสดีและไม่ดี ลองศึกษาและตัดสินใจดูคะ เราเองก็ใช้วิธีนี้เหมือนกัน เพราะไม่มีใครมาบอกเราได้หรอกคะว่าหมอไหนดีไม่ดี มีแต่พวกหน้าม้าเท่านั้นหละ มีแต่ว่าหมอไหนที่เหมาะกับรูปจมูกของเราศึกษาเยอะๆคะเก็บเกี่ยวความรู้จากคนโน้นนิดคนนี้หน่อย ก็โอเคแล้วคะ อีกอย่างปรึกษาหลายๆหมอคะจะได้มุมมองที่แตกต่างกันไปดูว่าหมอไหนตรงใจตามที่เราต้องการ ช้าๆได้พร้าเล่มงามเนาะ สู้ๆๆๆๆ
โดย: pathumvadee    เวลา: 2013-1-2 02:06
หมอสุชาติเลย โคตรเทพพ ^^
โดย: lllovelymieeww    เวลา: 2013-1-2 16:36
อยากทราบราคาอ่ะค่ะเท่าไรบ้าง เสริมเท่าไร  ตัดปีกเท่าไร แล้วก็ เหลาจมูก เท่าไร ใครพอรู้ช่วยตอบทีนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2