ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รบกวนเพื่อนๆ ช่วยเลือกหมอแก้จมูกหน่อยค่ะ ขอแบบธรรมชาติๆเลย [สั่งพิมพ์]

โดย: hermes_nurse    เวลา: 2012-12-28 00:25
ชื่อกระทู้: รบกวนเพื่อนๆ ช่วยเลือกหมอแก้จมูกหน่อยค่ะ ขอแบบธรรมชาติๆเลย
ส่วนตัวเป็นคนที่มีจมูกอยู่แล้วค่ะ แต่อยากไปทำแค่ให้ปลายสวย เลยตัดสินใจทำ ทำครั้งแรกกับหมอบุญถิ่น มันเป็นแท่งๆ เลย เลยไปแก้กับหมอศรัณย์ หมอทำสวยแต่เบี้ยวค่ะ เหมือนจะยาวไปด้วย ไปแก้ใหม่กับหมอศรัณย์ หมอทำให้โด่งมาก (จากธรรมดาที่เรามีดั้งอยู่แล้ว)   เลยอยากรบกวนเพื่อนๆ หน่อยว่า ช่วยแนะนำหมอที่ทำจมูกเป็นธรรมชาติมากๆๆ ให้หน่อยนะคะ ถ้าซิลิโคนนิ่มด้วยจะดีมากเลย

โดยส่วนตัวชอบรูปแบบทรงของหมอศรัณย์นะ หมอทำสวย แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมหมอทำให้เราโด่งจัง

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
โดย: BeautyStart    เวลา: 2012-12-28 10:46
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลี ที่จะพาคุณไปเนรมิตความที่ประเทศเกาหลี ย่างคังนัม ในกรุงโซล การแก้จมูกทางเกาหลี จะมีเทคนิคที่จะทำให้ออกมาดูเป็นธรรมชาติอีกครั้ง เนื่องจากก่อนเข้ารับการศัลยกรรมจมูก คนไข้จะเห็นภาพ3Dที่ทางคุณหมอจะรีวิวให้ค่ะ ส่วนเรื่องภาษา ทางเราจะมีพนักงาไปเป็นล่ามในการอธิบายให้ฟังค่ะ พร้อมทั้งยังเป็นไกด์ส่วนตัวอีกเช่นกันค่ะ สอบถามเพิ่มเติม 02-653-1116-7

facebook.com/beautystart

www.beautystart.co.th

บิวตี้ สตาร์ท ยินดีให้บริการค่ะ ^^
โดย: Nawty    เวลา: 2012-12-28 11:09
ทำกับหมอศรันย์เหมือนกันค่ะ ทรงสวยแต่โด่งเกินมาตรฐานที่ต้องการไปนิด ตรงนี้้ไม่คิมากแต่ดันเบี้ยวตรงดั้งคะ
ต้องแก้อย่างเดียว เราเกิดอาการลังเลว่าจะกับไปแก้กับหมอดีมั้ยหรือเปลี่ยนหมอไปเลย มีอยู่ในใจ2ท่านคือ
หมอเฉลิมกับหมอสำรวย
จขกท ลงรูปให็ดูบ้างสิคะ ขอบคุณคะ
โดย: ongnoi55    เวลา: 2012-12-28 13:09
ของผมยังไม่ได้ทำแต่ดูจากาการรีวิว และการศึกษาดูข้อมูลคนพูดกันในกระทู้ต่างๆ
หมอสำรวย  
-จรรยาบันแพทย์สูง
ทำสวย ไม่โด่งมาก ทำเข้ากะหน้าตา และโหงเฮ้ง  

ไม่ได้เป็นหน้าม้านะครับ  แต่อยากสนับสนุนคนทำดี และอยากให้เพื่อนๆได้รับใสสิ่งที่ดี แก้แล้วอย่าลืมมารีวิวนะครับ

โดย: hermes_nurse    เวลา: 2012-12-28 14:21
ค่ะ สนใจหมอสำรวย เหมือนกันค่ะ เดี๋ยวลงรูปจมูกให้ดูค่ะ   โดยส่วนตัวพอใจคุณหมอศรัณย์มาก ทรงสวย แต่ปลายมันโด่งแหลมๆ ค่ะ แอบเบี้ยวปลายนิดนึง แต่ทรงคุณหมอสวยมาก
ตอนนี้เลยอยากได้ซิลิโคนนิ่มๆ หน่อย คุณหมอสำรวยคิวนานมั้ยคะ
โดย: neena113    เวลา: 2013-1-8 11:09
หมอสำรวยค่ะ  คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆ  เราก็จะไปแก้ แต่ใจก็กลัว
เลยไปปรึกษา คุณหมอก่อน และขอนั่งรอชมผลงาน  ที่คุณหมอทำให้
ลูกค้าท่านอื่น  วันนั้น เคสแก้ 3 ราย ก็สวยทุกคนค่ะ แต่ไม่โด่งมากนะคะ
คุณหมอบอก ต้องดูจมูกก่อน  ว่าจะทำได้โด่งแค่ใหน แต่คิดว่าออกมาสวยค่ะ
โดย: Punoi    เวลา: 2013-1-8 11:37
หมอสำรวยใจดีค่ะเพื่อนมาก็สวย หมอเฉลิมก็สวยโด่ง ไม่โด่งบอกหมอได้เหมือนกัน เพื่อนที่เป็นพริตตี้แก้กันก็สวยดีค่ะ
โดย: rodmayzy    เวลา: 2013-1-10 04:55
ทำครั้งแรก ก็หมอบุญถิ่นค่ะ ตอนนี้
ขอบอก ว่าเอียงมากๆๆ จองคิวแก้กะ หมอศรัณอยู่ค่ะ
เห็นเคสหลุดหมอศรัณ หลายเคสแล้วเริ่มเปลี่ยนใจ
โดย: BeautyStart    เวลา: 2013-5-28 12:34
ต้นฉบับโพสต์โดย BeautyStart เมื่อ 2012-12-28 10:46
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเก ...

จำเป็นที่จะต้องดูรูปตา และจมูกเป็นอันดับแรกค่ะ เนื่องจากเป็นกรณีแก้ รายละเอียดค่อนข้างเยอะพอสมควรค่ะ สามารถสอบถามเพิ่มเติ่มได้ที่ 02-653-1116-7 หรือbeautystart.korea@gmail.com ค่ะ ^^
โดย: aethana    เวลา: 2013-6-9 20:50
ถ้าแก้จมูกแบบผู้เชี่ยวชาญจริงๆต้องหมอทนงศักดิ์ครับ
ราคาแก้เริ่มที่ 30,000 แต่งปลายจมูกให้ด้วย รับประกันเรื่องไม่เบี้ยว ไม่เอียงด้วยครับ
ไม่ต้องรอคิวนาน ที่เอเชียคลีนิกศัลยกรรม หมอทนงศักดิ์ครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2