ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากทราบว่าแก้จมูกรบกวนขอคำแนะนำด้วยคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: poongpingjung    เวลา: 2012-12-20 14:45
ชื่อกระทู้: อยากทราบว่าแก้จมูกรบกวนขอคำแนะนำด้วยคะ
อยากทราบว่าแก้จมูกกะหมอไหนดี เรามองไว้ มีหมอศรันย์ หมอยุทธพงษ์ หมอเกมส์ หมอชาตรีรบกวนขอคำปนะนำด้วยคะ หรือใครมีหมออื่นมาแนะนำด้วยยิ่งดีขอบคุฯมากนะคะ
โดย: bombaykung    เวลา: 2012-12-20 19:07
ไปแกกะหมอชาตรีสิครับ ผมได้คิว วันที่ 12 มกราคม นี้ แก้เหมือนกันครับรอบที่3 ละ แต่ก็ตัดสินใจแล้วด้วยครับว่าจะเลือกหมอชาตรี
โดย: poongpingjung    เวลา: 2012-12-20 21:30
ขอบคุณคะ ถ้าแก้ มันบวมหนักสุดกี่วันคะ เพราะจะได้หยุดงานถูก เคยโทรไปหาหมอมาเหมือนกัน หมอคิวยาวอะ
โดย: bombaykung    เวลา: 2012-12-21 08:25
ก็ส่วนใหญ่ก็ไม่เกินสองสัปดาห์ก็ใช้ชีวิตได้ปกตินะครับ มันจะบอมหนักสุดหรือที่เรียกว่า ระยะ อวตาร ประมาณไม่เกิน 5 วันครับ ถ้าจะแก้กะหมอชาตรี ต้องรีบๆโทรไปจองคิวนะครับ??
โดย: poongpingjung    เวลา: 2012-12-21 12:10
เราโทรไปจองคิวหมอสำรวยเรียบร้อยแล้วค่าาา ขอบคุณมาก ๆ สำหรับคำแนะนำดี ๆนะคะ เราชอบทรงจมุกหมอสำรวย ทรงกำลังน่ารักไม่โด่งเวอร์มาก ขอให้ คุณ bombaykung ทำออกมาหล่อ ๆเลยนะเอามารีวิวแบ่งกันดูด้วยนะคะ ^^

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2