ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูกหมอเกมส์ BB YOU CLINIC [สั่งพิมพ์]

โดย: duaen    เวลา: 2012-12-10 06:37
ชื่อกระทู้: เสริมจมูกหมอเกมส์ BB YOU CLINIC
ไปเสริมมาเมื่อวัที่6ธ.ค ค่ะ บอกหมอว่าเอาโด่งที่เข้ากับหน้าอะค่ะ (พี่ๆที่ให้คำปรึกษาที่คลินิกบอกว่าเราเนื้อเยอะและจมูกยาวสามารถทำโด่งได้ แต่ดันแนะนำธรรมชาติ ==") พอทำออกมาแล้วมันดูปลายจมูกมันใหญ่และบานกว่าเดิมอะดูทู่ๆ นอยด์กันเลยที่เดียว แต่ก็เข้าใจนะค่ะว่ามันยังบวม เลยอยากทราบว่ามันจะยุบกว่านี้ไหมอะ? แต่ถ้าจะแก้ก็อยากแก้กับหมอเกมส์นะ เพราะชอบตรงวางยานอนหลับอะ แล้วหมอมือเบามากๆไม่มีรอยช้ำเลย คราวหน้าคงบอกหมอว่าเอาโด่งๆ อยากรู้ว่าใครไปทำกับหมอเกมส์แล้วขอแกโด่งๆมั้งมันออกมาเป็นไงอะ หรือมาหมอไหนแนะนำช่วยบอกที่นะค่ะ พูดชะยาวขอโทษที่ค่ะ ส่วนรูปเดียวถ่ายแล้วจะลงให้ดูนะค่ะ ไม่กล้าถ่ายอะ หน้ามันเลยตั้งแต่ทำจมูกมาทั้งๆที่ล้างนะ-*-
โดย: Busayamas    เวลา: 2012-12-10 08:26
รอชมคะ ลงรูปเลย
บีได้คิววันที่ 14 นี้ ใจเย็นๆๆนะมันบวมอยู่คะ
โดย: duaen    เวลา: 2012-12-10 09:21
เด๊วพรุ่งนี้เราจะลงให้ดูนะ ไม่ก็แอดเฟสมาก็ได้เด๊วเปิดกล้องให้ดูจะชัดกว่ามะ 55+ ขอให้สวยๆนะค่ะ
โดย: Busayamas    เวลา: 2012-12-10 10:33
ขอเฟสหน่อยคะ
โดย: Busayamas    เวลา: 2012-12-10 10:35
ไลน์ก้อดัย/ไอดีบีคะ bbmini
โดย: runfar_por    เวลา: 2013-1-12 16:54
จขกท.ลงรูปหน่อยได้มั้ยคะ พอดีเราสนใจหมอเกมส์อ่ะค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2