ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เชียงใหม่ สอบถามเกี่ยวกับคลีนิคสมเพรช [สั่งพิมพ์]

โดย: maliontang    เวลา: 2012-11-26 07:04
ชื่อกระทู้: เชียงใหม่ สอบถามเกี่ยวกับคลีนิคสมเพรช
คือเพื่อนของเพื่อน ทำจมูกที่สมเพรพอเริ่มหายบวมจมูกสวยแต่พอนานไปจะดูเหมือนความโด่งยุบลงไปมาก      อันนี้จริงไหมคะ ใครที่เคยทำที่สมเพรชช่วยบอกหน่อยนะคะ  คือต้องการฟังจากหลายๆคนค่ะ และเคยเห็นตัวอย่างจากคุณพยาบาลคนนึงที่รู้จักกัน ทำที่สมเพรชตอนแรกจมูกดูโด่งสวยกำลังดีค่ะแต่พอเจออีกทีรู้สึกมันยุบไปมากเหมือนไม่ได้ทำ ก็เลยยังสงสัยว่าอาจเป็นเฉพาะบุคคลหรือยังไงคะ ช่วยตอบหน่อยนะคะ อยากทราบจริงๆ
โดย: nannieolo    เวลา: 2012-11-26 10:30
เราก็เสริมจมูกที่สมเพชรได้เกือบปีแล้ว....ไม่โด่งเลย.แต่ก็พอรู้ว่ามีบ้าง(ก่อนทำไม่มีดั้งเลย อิอิ)
เราอยากให้โด่งกว่านี้อ่ะ..เพื่อนมันชอบว่านี่เสริมแล้วหรอ..แอบนอยส์...เพื่อน....เราอยากให้มันโด่งกว่านี้
แต่ฝีมือหมอเค้าดี..เรายังเชียรหมอเค้าอยู่...สำหรับคนชอบแบบธรรมชาติเราแนะนำหมอมงคล..คลีนิค
สมเพชรค่ะ
โดย: maliontang    เวลา: 2012-11-26 13:50
ต้นฉบับโพสต์โดย nannieolo เมื่อ 2012-11-26 10:30
เราก็เสริมจมูกที่สมเพชรได้เกือบปีแล้ว....ไม่โด่งเลย. ...

ขอบคุณค่ะ คือยังลังเลอยู่ค่ะแต่มีอีกที่นึงคือ คลีนิคหมอวิมลแต่ปัญหาคือไม่เคยเห้นรีวิวทำจมูกจากคลีนิคคุณหมอเค้าเลยค่ะ เลยไม่มีอะไรมาประกอบการตัดสินใจ^^
โดย: nuknik    เวลา: 2012-11-26 14:43
ขึ้นอยู่กับก่อนทำ ตกลงกะหมอมากกว่านะ จะเอาโด่งแค่ไหนต้องพูดเคลียร์เลย
แต่ก็ต้องดูเนื้อด้วยนะ ว่าไปกันได้หรือเปล่า  เพราะหากทำโด่งโดยไม่ดูเนื้อจะอันตราย
แต่เห็นรีวิวหมอสมเพชร ก็มีโด่งๆเยอะนะค่ะ บางคนโด่งไม่มาก บางคนโด่งมาก  คงแล้วแต่บุคคลนะ
โดย: tH3DiiZ    เวลา: 2012-11-26 18:31
เราก็ทำกับหมอสมเพชรข๊ะ
โด่งดีข๊ะ หมอทำสวยไม่มีปัญหา
แวะเยี่ยมกระทู้เราได้

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2