ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยไปทำจมูกกับ หมอ ต่อพงษ์ บ้าง [สั่งพิมพ์]

โดย: KaekhNoi    เวลา: 2012-11-7 16:08
ชื่อกระทู้: ใครเคยไปทำจมูกกับ หมอ ต่อพงษ์ บ้าง
ใครเคยไปทำจมูกกับ  หมอ  ต่อพงษ์ บ้าง  ช่วยแนะนำหน่อย  ว่าหมอ  ทำดีไหม  ออกมาเป็นยังไงบ้าง  
โดย: 1MAI    เวลา: 2014-2-26 05:28
สวัสดีค่ะ ฉันเคยจะไปทำเมือ 3วันที่ผ่านมา ต้องการแก่ไขจมูกเบี้ยวนิดหน่่อย
ไปปึกษาหมอวันแรกหมอพูดดีมากเขาบอกว่าชีรีโคลของเขาดีกว่าที่อื่น
เขาจะแก้ให้สวย ok เราเชื้อมั้นในตัวหมอ ตกลงวางเงินมัดจำ 2000 บาทนัดผ่าตัดในวันต่อมา
เราก็ไปจ่ายเงินส่วนที่เหลือขึ้นหอ้งผ่าตัด ฉันก็เลยถามหมอว่าหมอจะรับประกันกี่เดือนค่ะ
ผมไม่รับประกันอะไรทั่งนั่นของคุณมันเบี้ยว มันก็ออกมาเบี้ยว  นี้คือคำพูดของหมอเหรอ
ทำไมเมื่อวานไม่พูดแบบนี้ ใครจะกล้าทำจริงไหม เจ็บตัวและเสียเงินตั่งมาก
เขาบอกว่าจะทำไม ใครจะทำถ้าพูดอย่างนี้ ไม่ทำยึกเงิน ข้อหาปติเสธการรักษา เสียใจมาก
เราไม่ยอม เขาก็เลยยึดเงินประกัน 2000 บาท ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โดย: BamBiee    เวลา: 2014-3-29 15:05
กำลังตัดสินใจว่าจะทำกับคุณหมอต่อพงษ์ดีมั้ยค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2