ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รบกวนถามวิธีแก้ไขรูปค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: Birthday    เวลา: 2009-5-28 00:07
ชื่อกระทู้: รบกวนถามวิธีแก้ไขรูปค่ะ
โพสกระทู้ไปสองอาทิตย์แล้ว แต่อยากจะแก้ไขรูปที่โพสไปครั้งแรกค่ะ แต่พอกดเข้าไปที่ "แก้ไข" แล้วมีข้อความขึ้นมาว่า เกิน 60 นาทีแล้ว แก้ไขไม่ได้ ประมาณนี้ค่ะ

ขอถามว่า ถ้าจะลบรูปต้องทำยังไงคะ? ไม่อยากให้รูปนั้นอยู่ในเวป อยากจะเปลี่ยนเป็นอีกรูปนึงน่ะค่ะ

รบกวนแอดมินด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
โดย: BOBBY    เวลา: 2009-5-28 00:18
ขอ ลิงค์กระทู้

และภาพที่ต้องการลบด้วยคัฟ

อืมม แล้วทำไมถึงอยากลบเหรอคัฟ ไม่เกบไว้ เปนกรณีศึกษา ให้เพื่อนในบอร์ดได้ศึกษาข้อมูลอ่ะคัฟ

อยากจะให้เป็นอย่างนั้นคัฟ แต่ถ้า จขกท ยืนยันจะให้ลบ ก็ยินดีทำให้คัฟ

แจ้งรายละเอียด ตามที่กล่าวมาข้างต้นน่ะคัฟ

ขอบคุณคัฟ
โดย: yohan    เวลา: 2009-8-9 23:56
ผมอยากลงรูปส่วนตัวอ่ะค้าฟ
แต่ทำไมไม่สามารถลงได้ แปลกจัง
โดย: freshnight    เวลา: 2009-8-12 18:50
ผมอยากลงรูปส่วนตัวอ่ะค้าฟ
แต่ทำไมไม่สามารถลงได้ แปลกจัง
ต้นฉบับโพสโดย yohan เมื่อ 2009-8-9 23:56

ลงไปแล้วก็รอสักพักนะคับ เด๋วก็ขึ้นคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2