ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยตอบทีทำจมูกมา ตาลึกโบ๋ ดึงตามาก รอยดำหัวตา ทำมา25 วัน [สั่งพิมพ์]

โดย: herobird1111    เวลา: 2012-9-11 15:28
ชื่อกระทู้: ช่วยตอบทีทำจมูกมา ตาลึกโบ๋ ดึงตามาก รอยดำหัวตา ทำมา25 วัน
พอดีทำจมูกมา 25วัน จิตตกตั้งแต่วันแรกที่ทำเดี๋ยวนู้นเดี๋ยวนี้ให้คิดอยู่ตลอด จนล่าสุดเป็นเรื่องของดั้งตรงกลางระหว่างตาซึ่งตอนนี้มีรอยดำรอบตา และเหมือนมันจะเป็นรอยบุ๋มลงไปตรงตาดึงตามาก(ต้องบอกก่อนครับว่าก่อนทำเป็นคนไม่มีดั้งเลยตรงกลางระหว่างตามีแต่ตรงปลายจมูก)แต่ที่ทำเสริมอย่างเดียวไม่ได้ตัดปีกหรือทำปลายนะครับ ช่วยบอกทีมันจะหายมั้ยแล้วนานเท่าไหร่ จิตใจมากดูทุกวันรอยดำรอบบุ๋มก็เหมือนจะไม่หาย จากแต่ก่อนเป็นคนหน้าหวานกลายเป็นคนหน้าเข้มตาดุไปเลย

ปล.ขอบคุณครับ
โดย: มาร์ช    เวลา: 2012-9-11 20:18
เป็นเหมือนกันคะ ช่วง20 วันแรก หน้าดุ ตาลึกมาก ดึงตาเยอะเหมือนกระเทยเลย เครียดจนคิดว่าครบเดือน จะเอาออก
ตอนนี้ 1เดือนกับ 5 วัน เริมตื้นขึ้นแล้วใกล้เท่าเดิมแล้ว สวยแล้ว เราก็มีเนือจี้ดเดียว แทบจะไม่มีช่องว่าให้สิลิโคนยัดเข้าไปใด้เลย ใจเย็น มันยังบวมอ่ะคะ
โดย: bovy55    เวลา: 2015-6-30 17:09
สู้ๆนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2