ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: Mixxing Kojic Biocell อเมริกา [สั่งพิมพ์]

โดย: otogoma    เวลา: 2012-9-2 02:07
ชื่อกระทู้: Mixxing Kojic Biocell อเมริกา
สวัสีครับผม ที่ตั้งคือจะเล่าให้ฟังว่า Mixxing Kojic Biocell
3 ตัวนี้มีขายที่ร้านขายยา ที่อเมริกานะครับ เป็นร้านชื่อดังใหญ่ๆเลย
แต่ที่สวิสไม่มี Mixxing มีแต่ Biocell แต่ต้องมีใบสั่งแพทย์
อย่างน้อยก็ทำให้ผมเข้าใจได้ว่า มีแหล่งที่มาที่ไป ดูน่าเชื่อถือหน่อย
แนะนำไว้เผื่อเวลาจะเลือกใช้เฉยๆๆนะครับ แต่กว่าจะถึงไทยก็ตรวจสอบแหล่งไม่ได้อยู่ดี
ทางที่ดีซื้อกับแหล่งที่น่าเชื่อถือน่าจะดีสุด
จริงๆมันมีขายหลายยี้ห้อนะครับ แต่ไม่คุ้นเลย ซื้อได้โดยไม่มีใบสั่งแพทย์ด้วย
แต่ไม่รู้ว่าแต่ล่ะรัฐจะเหมือนกันมั้ยนะครับ
ผมเลือกสามตัวเพราะพี่ๆๆที่บอร์ดนี้แนะนำ ไงอยากรู้ตัไหนจะไปดูให้นะครับ
แวะมาส่งข่าวให้ทราบกันเฉยๆๆครับ ว่าไม่ใช่เอเชียอย่างเดียวที่จะชอบความขาว
อ่อ ที่นี่ไม่ใช่ว่าจะชอบแทนกันอย่างเดียวนะครับ ชอบขาวก็มี อยากใสก็มี
เดี่ยวยาว ไว้อยากรู้จะมาเล่าครับ
โดย: Sanglumduan    เวลา: 2012-9-2 10:59
Biocell อยากทราบราคาตัวนี้อะคะ ว่าที่โน่นจะเท่าไร

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2