ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: น้องส้มตีสิบ เองนะคะ Account เก่า เข้าไม่ได้ค่ะ ^^ ติดตามกันได้ที่ Account นี้นะ [สั่งพิมพ์]

โดย: nusom_atten    เวลา: 2012-8-22 17:17
ชื่อกระทู้: น้องส้มตีสิบ เองนะคะ Account เก่า เข้าไม่ได้ค่ะ ^^ ติดตามกันได้ที่ Account นี้นะ
ด้วยความโก๊ะของส้มเองค่ะ...

ลืม พาสเวิร์ด ค่ะ เลยต้องสมัครใหม่เลยค่ะ สำหรับแฟนๆ ที่คอยติดตาม ส้มอยู่ ตอนนี้ ติดตามกันได้ที่ Account นี้เลยนะคะ

แล้วก้อ

Instagram : nusom_66
Line : nusom_atten
Facebook : Nu Som Chairungkit

โดย: BOBBY    เวลา: 2012-8-22 19:48
สวัสดีครับ คุณส้ม

ยูสเซอร์เดิม ชื่ออะไรเหรอครับ

จะได้ทำการรีเซท พาสเวิร์ดให้ครับ

ขอบคุณครับ
โดย: iambee    เวลา: 2012-8-22 21:56
ลองหาในInstagram ไม่เจออ่ะค่า
โดย: kanum    เวลา: 2012-8-22 23:46
คุณส้มขอสอบถามหน่อย คือตอนนี้เราผ่าซิลิโคนเหลวออกจกใบหน้แล้วเหมือนว่ายังไม่หมด ถ่ายผ่าอีก มันจะยิ่งใหญ่ไหมค่ะ กลัวมันจะยิ่งใหญ่กว่าเดิม ตอนนี้ก็ฉีดยาสลายพังผืดอยู่ตลอดค่ะ พอไม่ฉีดมันก็ใหญ่เท่าเดิม เครียดมากค่ะ แต่หมอบอกให้รอก่อนมันจะเล็กลงใช้เวลาปีนึง เราเพิ่งผ่ามาได้เกือยสามเดือนแล้วค่ะ ขอคำแนะนำจากคุณส้มหน่อยค่ะ
โดย: first_berry    เวลา: 2012-8-24 15:52
พี่ส้มครับตอนนี้เป็นยังไงบ้าง  น้องอยากรู้ข่าวคราวของการผ่าเอาซิลิโคนออกอีก

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2