ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครเคยฝังเข็ม ปรับฮอร์โมน หน้าใสบ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: lukplablabla    เวลา: 2012-8-17 15:34
ชื่อกระทู้: ใครเคยฝังเข็ม ปรับฮอร์โมน หน้าใสบ้างคะ
ใครเคยฝังเข็มกับแพทย์แผนจีน เพื่อทำหน้าใส ลดร้ิวรอย  อยากขอรายละอียดและผลลัพธ์หน่อยคะว่าได้ผลไม๊อยากไปทำน่ะค่ะ^^
โดย: minicheesecake    เวลา: 2012-8-17 16:54
ฝังเเล้วหน้าดูใสขึ้นค่ะ เเต่ต้องทำติดต่อกันนะคะ คอร์สนึงก็สิบครั้ง อาทิตย์ละครั้งต่อเนื่องค่ะ
ที่ดังๆก็มีเซนต์หลุยส์ กับที่รพ.เวชศาสตร์เขตร้อน คุณหมอวิชัยค่ะ สะดวกหน่อยก็หมอดำรงทีสยามสแควร์อ่ะค่ะ เเต่จะเเพงหน่อยครั้งละพันสอง ไม่รู้ตอนนี้ขึ้นราคารึยังนะคะ ที่หัวเีฉียวก็มีคนไปเยอะ เเต่เราเคยไปครั้งนึงเเล้วไม่ค่อยชอบค่ะ ตอนนั้นไปฝังเรื่องปวดท้อง ไม่ดีขึ้นอ่ะค่ะ ก็เลยไม่ไปอีก
โดย: Pukan-See    เวลา: 2012-8-18 01:11
ต้นฉบับโพสต์โดย minicheesecake เมื่อ 2012-8-17 16:54
ฝังเเล้วหน้าดูใสขึ้นค่ะ เเต่ต้องทำติดต่อกันนะคะ คอร ...

มันเจ็บมากไหมคะ

แล้วที่เซนหลุยราคาเท่าไหร่
โดย: minicheesecake    เวลา: 2012-8-18 17:29
700ค่ะ เจ็บแบบทนได้ค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2