ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: กลุ้มใจมากค่ะ ทำตาสองชั้นมาแล้วมันใหญ่มาก มันจะเล็กลงได้อีกเยอะมั้ยคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: kumbear    เวลา: 2012-8-17 09:15
ชื่อกระทู้: กลุ้มใจมากค่ะ ทำตาสองชั้นมาแล้วมันใหญ่มาก มันจะเล็กลงได้อีกเยอะมั้ยคะ
คือทำตา เห็นรอยเย็บคุณหมอเย็บไว้สูงมาก ชั้นตาตอนนี้ดูไม่ธรรมชาติสุดๆ แต่ก็เพิ่งทำมาได้แค่สามวันอ่ะค่ะ แต่เริ่มไม่ค่อยบวมแล้วมันก็ยังใหญ่อยู่ อยากทราบว่าอีกนานมั้ยคะกว่ามันจะเล็กลงแล้วมันมีโอกาศเล็กลงอีกเยอะมั้ยคะ แบบว่าเป็นคนชั้นตาบางอ่ะค่ะ กลัวว่าถึงหายบวมแล้วก็อาจเล็กลงอีกไม่เยอะ เครียดมาก ไม่อยากได้แบบไม่ธรรมชาติ รบกวนผู้รู้บอกหน่อยนะคะว่าปกติแล้วพอไม่ค่อยบวมมันจะเล็กลงอีกเยอะมั้ยคะ
โดย: minicheesecake    เวลา: 2012-8-17 10:06
ทำที่ไหนมาคะ เอาไขมันออกด้วยรึป่าว ถ้ากรีดตาเอาไขมันออกด้วยมันจะบวมเยอะค่ะต้องอย่างน้อยสองเดือนถึงดูอเข้าที่เข้าทาง ชั้นตาจะยุบอีกเยอะค่ะ ถ้าเเบบเย็บเฉยๆไม่เอาไขมันออก จะยุบหกสิบเปอร์เซ็นต์เลยค่ะ เพราะนอกจากชั้นยุบเองตามปกติเเล้ว ผ่านไปเรื่อยๆหนังตาจะตกลงมาปิดชั้นด้วยค่ะ
โดย: Auuauuauu    เวลา: 2012-8-17 10:30
วิวภาพให้ดูหน่อยจ้าาา แต่ปกติตกมันจะลงอีกเยอะนะ คุณหมอทำสูงไว้นะดีแล้วจ้าาา เด่วยุบจะพอดีสวย
โดย: kikift    เวลา: 2012-8-23 20:43
เค้าทำมาเหมือนกัน 2 ชั้นอย่างหนาเลยอ่ะ ...กลุ้มใจ วันที่ 6 ทำได้ 21วันแล้ว ยุบลงมานิดหน่อย ลุ้นเหมือนกันว่าจะยุบอีกหรือเปล่า ใจเย็นๆ เค้าเอาใจช่วย
โดย: Rattanakosin    เวลา: 2012-9-23 16:41
รอสัก4เดือนมันจะยุบลงอีกเยอะค่ะใจเย็นนะคะ
โดย: รารานา    เวลา: 2013-5-22 20:35
ทำแบบเย็บมาเหมือนกันค่ะ เห็นแล้วเสียใจ เย็บได้สูงปรี๋ดเลยค่ะ ไม่รู้เมื่อไหร่จะดูเป็นธรรมชาติ ของเขาเย็บที่โตไกคลีนิค สุขุมวิทซอย 97 ค่ะ กลัวว่ายุบแล้วทรงไม่สวยจัง ใครมีประสบการณ์ แชร์ให้ดูด้วยนะคะ
โดย: bovy55    เวลา: 2015-6-25 15:35
รอประมาน3เดือนถึงจะเข้าที่อ่ะค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2