ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: จมูก เป็นชมพู่ เรยค่ะจะทำแบบไหนดี [สั่งพิมพ์]

โดย: nonlaya    เวลา: 2009-12-10 18:58
ชื่อกระทู้: จมูก เป็นชมพู่ เรยค่ะจะทำแบบไหนดี
ควรจะยังไงดีค่ะ กะว่าจะไปเสริมและตัดปีก

แต่เห็นกระทู้อื่นตั้งมา ก็มีปัญหาอีกแล้วค่ะ ถ้าเสริมและตัดปีกแล้ว ตรงปลายจมูกอ่า ค่ะ มันก้มีเนื้อเยอะ

ควรทำยังไงดี ค่ะ เป็นคนที่จมูก ชมพู่เลยอ่าค่ะ ควรจะทำที่ไหนดี เพราะตอนนี้ยังไม่ได้ไปหาหมอจริงๆจังๆ เลยค่ะ

แต่ศึกษาจากเว็บนี้แหล๊ะค่ะ แล้วถ้าเสริมแล้ว มันจะดึงตาไหมค่ะ พูดง่ายๆ กลัวทำออกมาแล้วไม่สวย

เห็นเขาบอกกันว่า ถ้าไปทำครั้งที่สองจะไม่สวยอ่าค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ ที่จริงอยากทำที่ยันฮี แต่แถวบ้านมีคนไปทำ เป็นสันเรยค่ะมองแวบเดียวรุ้เลยว่าทำ คือว่ามัน โด่งเวอร์อ่าค่ะ และเป็นแท่ง

คือ กลุ้มมาหลายเดือนแล้วอ่าค่ะ
โดย: nonlaya    เวลา: 2009-12-10 19:06
ง่า ไม่มี ใครช่วย เลยยย
โดย: nonlaya    เวลา: 2009-12-10 19:11
[url][/url]
โดย: รัชนก    เวลา: 2009-12-10 19:26
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่านะคะ ..^_^..
โดย: sakuyah    เวลา: 2009-12-10 19:45
ลองแปะรูปชัดๆ สิคะ
เผื่อพี่ๆ คนไหนจะช่วยเป็นที่ปรึกษาได้

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2