ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เสริมจมูก16วัน [สั่งพิมพ์]

โดย: Richiiz    เวลา: 2012-5-26 19:58
ชื่อกระทู้: เสริมจมูก16วัน
คือเสริมจมูกมาได้16วันแล้วอ่ะค่ะ คนอื่นทักว่าปลายจมูกเบี้ยวซ้ายนะ แต่เรามองเองมันไม่เบี้ยว คนอื่นมองมันเบี้ยวอะค่ะ ยิ่งเวลาถ่ายรูปหน้าตรงนี่ชัดมากกก อยากทราบว่ามันยังยุบได้อีกหรือเปล่าค่ะ หรือว่ามันเบี้ยวจิงๆอ่ะ ตอนนี้กำลังพยายามดัด ต่เหมือนมันไม่ไปอ่ะค่ะ ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยนะค่ะ
โดย: tookkata.777    เวลา: 2012-5-26 21:29
เบี้ยวไม่เบี้ยวให้ถ่ายรูปรูจมูกดูค่ะ จะเห็นได้ชัดมาก ถ้ารู้สึกเบี้ยวให้หมอดัดให้นะคะ และพยายามอย่านอนตะแคงด้านที่เบี้ยวนะ เพราะยังดัดทันค่ะ จมูกยังไม่มีผังผืด ขนาดเรา 10 เดือน เรารู้สึกเบี้ยว เรายังดัดกลับมาได้เลยค่ะ (ดัดเองค่ะ) ตอนแรกไม่เบี้ยวเลยของเรา แต่ที่ไหนได้ พอเลย 3 เดือน นอนตะแคงแบบไม่สนใจอะไรเลย คิดว่าคงไม่เบี้ยวแล้ว 555 ช่วงนี้อย่าไปแตะจมูกบ่อยนะคะ จะอักเสบเอา เพราะแผลด้านในยังไม่หายเลย สู้ๆๆค่ะ  
โดย: Richiiz    เวลา: 2012-5-27 12:40
ดัดยังไงอ่ะคะ ของเราเบี้ยวเป็นรูปตัวซีอ่ะ ตรงปลายจมูกเบี้ยวไปทางขวา ดัดแรงมากไหมค่ะ แล้วแผลในรูจมูกที่มันนูนมันจะหายเองหรือเปลาค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2