ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษาเรื่องทำจมูกหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: maddyrock    เวลา: 2012-5-13 23:55
ชื่อกระทู้: ขอคำปรึกษาเรื่องทำจมูกหน่อยค่ะ
คือตอนนี้เพิ่งได้รับอนุมัติจากทางบ้านว่า ให้ทำจมูกได้ คืออยากทำแต่กำลังคิดอยู่ว่าจะทำทรงดาราฝรั่งคนไหนดี อยากให้พี่ๆน้องๆในบอร์ดช่วยดุให้หน่อยได้มั้ยคะว่าทำทรงไหนดี ขอบคุณมากค่ะ

โดย: xminniex    เวลา: 2012-5-14 01:26
เดือนหน้าก็จะทำจมูกเหมือนกันนะ อยากทำทรงฝร่ัง แต่ยังหาแบบสวยๆที่เข้ากะหน้าไม่ได้เลยอ่า กลุ้มใจเหมือนกัน หน้าตะเองยาวๆเหมือนหน้าเราเลย แต่เรามีโหนกแก้มอ่ะ เราหาแบบทุกวันเลย
โดย: maddyrock    เวลา: 2012-5-14 01:33
หน้าเรายาวเรียวอ่ะ แต่พื้นฐานเรามีแต่คนบอกว่าเราเปนคนมีดั้งอยู่แล้ว แต่เรามองมุมไหนเราก้คิดว่ามันไม่มีนะ 555 ตัวเองจองคิวไว้ยังคะ และก็ะทำทีไหนเอ่ย ... เราคิดไว้ว่าจะทำกะแพทย์สมชายแต่ไม่รู้ว่าเปนไงบ้าง อยากให้คนที่เคยทำกะแพทย์สมชายมาแนะนำหน่อยค่ะ
โดย: xminniex    เวลา: 2012-5-14 04:07
ยังไม่ได้เลือกที่ไหนนะ แต่เล็งไว้ว่า 2 ที่ คือ หมอคมกริช กะ BB you กะว่าจะเข้าไปคุยกะคุนหมอก่อนค่อยตัดสินใจทำ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2