ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ระหว่าง หมอพรเทพ p10 กับ หมอคมกริช ? [สั่งพิมพ์]

โดย: neerachaz    เวลา: 2012-5-7 21:31
ชื่อกระทู้: ระหว่าง หมอพรเทพ p10 กับ หมอคมกริช ?
ลังเลใจมาก อยากทำตอนปิดเทอมนี้ค๊ะ แต่คิวหมอพรเทพเต็มมากเลย จะทำกับหมอคม ดีไหม? ช่วยตัดสินใจหน่อยค๊ะ

ปล.ใครมีคิวหมอพรเทพ เดือน พค.บ้างไหมค๊ะ อยากได้ไม่เกิน 20 พค.

โดย: bai_faern    เวลา: 2012-5-8 01:42
เฟิร์นมีนัดทำกับหมอพรเทพวันที่ 26 เมษาค่ะ แต่เจ้ากรรมวันที่จะทำจมูกนั้น สิวออก 2 เม็ด ตรงกลางจมูกค่ะ  หมอพรเทพไม่ทำให้เนื่องจากจะก่อให้เกิดโอกาสการติดเชื้อสูงและตอนนี้ก็รอคิวหมอพรเทพว่าง เฟิร์นรอได้ค่ะ เพื่อความสวย เนื่องจากเฟิร์น สถิตอยู่ดั่งโด่งนานแล้ว ดูรีวิวของหมอพรเทพก็สวยทุกคน รอรอรอรอค่ะ
โดย: neerachaz    เวลา: 2012-5-8 09:15
นุ๊กคงได้ทำปิดเทอมหน้าแน่เลย เราเรียนหนักอ่า ปี3 T-T อยากทำเลยเน๊อะๆ ไม่งั้นก้อต้อง รอ รอ รอ คุนหมอพรเทพกันต่อไป ^^
โดย: plapaxyz    เวลา: 2012-5-9 00:43
วันนี้เราก็ไปหาหมอพรเทพมาค่ะ ใจดีมาก แต่กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะทำแบบโอเพ่นหรือธรรมดาดี

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2