ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำระหว่าง หมออรรถพร กับ หมอชาตรี ครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: iamgof    เวลา: 2012-5-3 03:25
ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำระหว่าง หมออรรถพร กับ หมอชาตรี ครับ
   พอดีตอนนี้เริ่มสับสนครับ เพราะตอนแรกตัดสินใจเลือกหมออรรถพรไว้แล้ว   
   แต่พอยิ่งอ่านรีวิว ก็เริ่มกังวลเรื่องเคสเบี้ยวมีมาให้เห็น (มากขึ้น) เลยเริ่มลังเล
   แล้วพอได้อ่านรีวิว ของหมอชาตรีแล้ว รู้สึกค่อนข้างโอเคกับรูปทรงและผลงาน
   เลยจะขอคำแนะนำว่าทำกับหมอไหนดีครับ :)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อีกอย่างขอข้อมูลเบอร์โทรศัพย์ติดต่อกับ ทั้งสองคลินิก ด้วยนะครับ

โดย: iLengz    เวลา: 2012-5-3 10:48
เราก็อรรถพร นะ นายต้องให้หมอดูสันจมูกนายก่อนอ่าว่า ถ้ามันเอียงหมอก้ต้องวางบนสันจมูก เท่าที่เราปรึกษามา เพราะ ถ้าสันเอียง หมอจะเอาซิลิโคลนวางตรงอื่นไม่ได้ ก้ต้องเอาวางบนสัน ถ้านายเล็ง2คนนี้ไว้ คำแนะนำตรงนี้ หมออรรถพร บอกมา นายลองเข้าไปปรึกษาหมอชาตรี ดิ
โดย: kikeng    เวลา: 2012-5-8 23:06
เราแนะนำหมอชาตรี เห็นผู้ชายทำออกมาแล้วสวยดี เรื่องเบี้ยวอ่ะแล้วแต่ดวงคนกะสันจมูกด้วยแหละ อย่างของเค้าไปทำพร้อมเพื่อนที่เดียวกัน วันเดียวกัน ของเค้าเอียง ของเพื่อนตรง สุดท้ายก้อต้องไปให้คุนหมอแก้ให้
โดย: hypermote    เวลา: 2012-5-8 23:22
ของพี่ทำกะหมออรรถพรครับ แต่ก้อไปแก้กับหมอชาตรี
โดย: tararina    เวลา: 2012-6-9 18:50
แนะนำหมอชาตรีคัพ  พึ่งทำมา 4 วัน ไม่บวมมาก  ไม่ปวด  หมอใจดีคัพ  ตามใจลูกค้า  แต่ก้อดูให้เหมาะตัวเรา  ไม่เชียลูกค้าคัพ
โดย: Beepiyanat    เวลา: 2012-6-19 16:25
หมอชาตรี เชียร์ ขาดใจคับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2