ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ผมจะเสริมจมูกจะเอาตัวอย่างไปไห้หมอดู [สั่งพิมพ์]

โดย: OTOP_2832    เวลา: 2012-4-10 10:38
ชื่อกระทู้: ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ผมจะเสริมจมูกจะเอาตัวอย่างไปไห้หมอดู
มีแต่คนบอกว่าผมว่า เหมือนออฟปองสักหลายคน ผมจึงคิดที่จะแบบจมูกของพี่เค้าไปให้หมอที่ผมจะไปเสริมดูเป็นตัวอย่าง ว่าผมจะเอาทรงแบบพี่ออฟ  เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ว่าทรงจมูกของพี่เค้าสวย หรือ เหมาะหรือป่าวครับ วึ่งรูปที่ผมจะเอาไปเป็นตัวอย่างให้หมอดูก้อมี

[attach]142557[/attach]

[attach]142556[/attach]

โดย: gary9    เวลา: 2012-4-10 12:57
ผมว่าการเสริมจมูกต้องดูพื้นฐานของโครงหน้าและผิวหนังครับ บางคนผิวหนาเสริมโด่งได้ บางคนทำไม่ได้ถ้าเสริมโด่งมากไม่เกินปีผิวตรงปลายจะบางใส มีโอกาสทะลุสูงครับ
โดย: OTOP_2832    เวลา: 2012-4-10 14:12
ต้นฉบับโพสต์โดย gary9 เมื่อ 2012-4-10 12:57
ผมว่าการเสริมจมูกต้องดูพื้นฐานของโครงหน้าและผิวหนั ...

อ่อ ครับ !!!! ผมว่าจะลองให้หมอลองดูก่อนอ่าครับว่าทำโด่งได้แค่ไหนครับ แต่ถ้ามันเสี่ยงก้อคิดว่าจะทำไม่ค่อยโด้งดีก่าครับ แต่ใจผมอ่าอยากได้เหมือนในรูปเลยครับ ไหนๆๆก้อเหมือนแล้วก้อเลยอยากไห้หมือนเค้าไปเลย ครับ อิอิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2