ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: เพื่อน ๆ ช่วยตอบหน่อยจ้า จมูกรั้นเหมือนหมูแก้ไขได้ไหม [สั่งพิมพ์]

โดย: Kikjoobpop    เวลา: 2012-3-26 22:39
ชื่อกระทู้: เพื่อน ๆ ช่วยตอบหน่อยจ้า จมูกรั้นเหมือนหมูแก้ไขได้ไหม
อยากสอบถามว่าจมูกรั้นและสั้น สามารถเสริมจมูกได้ไหมคะ
แล้วเสริมมามันจะรั้นกว่าเดิมป่าวคะ คุณหมอเค้ามีวิธีแก้ไขปลายจมูกให้หายรั้นไหมคะ
คืออยากเสริมดั้งมาก ๆ แต่ไม่รู้ว่าคุณหมอเค้าแก้จมูกรั้นได้รึป่าวค่ะ
เพื่อน ๆ ช่วยตอบหน่อยนะค่า (ใครใจดีตอบขอให้สวยวัน สวยคืน ค่า)
โดย: Kikjoobpop    เวลา: 2012-3-26 23:23
คนใจดีช่วยตอบหน่อยน้า TT
โดย: hattimake    เวลา: 2012-3-27 00:36
ตอบยากน่ะจ้ะ ทางที่ดีปรึกษาคุณหมอเลย จะได้คำตอบที่ชัดเจนมากกว่าน๊าาา
โดย: EveVee    เวลา: 2012-3-27 22:02
สามารถเสริมได้ค่ะ แต่อาจได้ไม่สูงมาก แต่ถ้าปลายจมูกรั้งมาก อาจเสริมแบบ โอเพ่นก็ได้เหมือนกันค่ะ
โดย: amplemiracle    เวลา: 2013-2-1 05:51
ต้นฉบับโพสต์โดย Kikjoobpop เมื่อ 2012-3-26 23:23
คนใจดีช่วยตอบหน่อยน้า TT

ถ้าตะเองจมูกรั้นและสั้น สามารถเสริมจมูกได้  
หมอชาตรี สยามคลินิก น่าจะตอบโจทย์ให้จมูกยาวและ ปลายดูดีขึ้น ก็โอเคนะ แต่ต้องดูว่า เนื้อจมูกรับได้แค่ไหน
  แต่ถ้าจมูกรั้นและสั้นมาก อาจต้องใช้กระดูกหลังใบหู เสริมรองปลายจมูก ป้องกันจมูกทะลุ ราคาก็จะสูงขึ้น ต้องดมยาสลบ และเปิดจมูกOPEN

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2