ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำหน้อยคับ ผมอยากดูดี อยากหล่อ หุ่นดี(มีภาพ) [สั่งพิมพ์]

โดย: icha29    เวลา: 2012-3-25 20:57
ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำหน้อยคับ ผมอยากดูดี อยากหล่อ หุ่นดี(มีภาพ)

สวัสดีคับ ผมเป็นน้องใหม่ยังๆขอฝากเนื้อฝากตัวคครับผม

คือว่าผมอยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง ทำให้มันดูดีขึ้นคับ
เอาแบบว่าผิวขาว มองๆแล้ว ไม่น่าเกลียด
***ขอความกรุณาแนะนำหรือคิดเห็นว่าผมควรทำยังไง เผื่อจะดูดีกับเขาบ้าง
      แสดงความเห็นได้อย่างอิสระ ตรงไหนต้องปรับ ต้องแก้ไข บอกมาเลย
      หรือว่าควรทำยังไงทานอาหารเสริมอะไรแบบนี้ก็ได้
****ช่วยหน่อยนะครับบบ

โดย: 2oil    เวลา: 2012-3-25 21:06
รักษาผิวพรรณหน้าและตัวให้ใสคะ ตัดปีกจมูก ฉีดโบท๊อค เปลี่ยนทรงผมลุ๊คใหม่คะ อิๆ
โดย: น้องกาญ    เวลา: 2012-3-25 22:22
ทำจมูก ทำปาก ฉีดโบท๊อกค่ะ
โดย: AromYen    เวลา: 2012-3-25 23:34
เสริมมจมุกก   และตัดปีกด้วยค่ะ

อ้อ น่าจะทำปากด้วยค่ะ

โดย: hahamalutoetoe    เวลา: 2012-4-6 00:10
เห็นแต่ด้านหน้าไม่เห็นด้านข้าง จึงไม่รู้ว่าจมูกโด่งแค่ไหน ควรทำ เสริมจมูก ตัดปีกจมูก ทำปากบางเฉพราะด้านร้าง ฉีดbotox ใช้โฟมล้างหน้าที่มีคุณภาพ เลือกครีมบำรุงผิวหน้าที่มีคุณภาพ ครีมบำรุงผิวสำหรับตัวผมใช้ บีไนท์ ขวดสีชมพู ทากลางวัน สำหรับกลางคืนผมใช้่ jergens age defying สำหรับครีมอาบน้ำ ใช้ บีไนท์ขวดสีชมพู ใช้คู่กับใยบวบขัดตัว เพื่อขัดเซลผิวที่เสือมสภาพออก ทานวิตามินซีคู่กับเมล็ดองุ่น 24000 (200 mg)
โดย: samukung    เวลา: 2012-4-8 10:19
ต้นฉบับโพสต์โดย hahamalutoetoe เมื่อ 2012-4-6 00:10
เห็นแต่ด้านหน้าไม่เห็นด้านข้าง จึงไม่รู้ว่าจมูกโด่ ...

อันนี้จัดเต็มเลย *0* มาแอบจำเอาไปทำมั่ง อิอิอิ

โดย: ชมพู่kk    เวลา: 2012-4-8 13:24
่เพื่อนของชมพู่ไปทำ fillerจมูกมา คุณหมอใจดี แถม fillerคาง ให้สวยมากเลย และที่คลินิกได้จัดโปรโมชั่นต้อนรับสงกรานต์ เพื่อนคนไหนสนใจ เข้าไปสอบถามได้น่ะค่ะ ที่จตุจักรขอนแก่นคลินิก   

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2