ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: รูปหน้าแบบนี้จะทำจมูกได้ทรงไหนมั้งอ่ะค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: lovelymomo    เวลา: 2009-11-17 13:02
ชื่อกระทู้: รูปหน้าแบบนี้จะทำจมูกได้ทรงไหนมั้งอ่ะค่ะ
แก้ไขล่าสุด lovelymomo เมื่อ 2009-11-17 13:15

คืออยากทำอ่ะค่ะ

ว่าจะทำช่วงปิดเทอม แต่ไม่แน่ใจว่าโครงหน้าแบบนี้จะทำได้แบบไหน

หมอคนไหนทำสวย อยากได้แบบธรรมชาติอ่ะค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

โดย: yonan    เวลา: 2009-11-17 21:18
ธรรมมาชาติอีกละ อย่าคิดแบบนี้ นะครับ บอกว่า ธรรมชาติ เด๋วหมอก้อเสริมให้ กระจึ๋งเดียวหรอก เอาให้ทรงสวยๆ ตามใจคุณดีกว่าครับ ผมเห็น คนเสริมนิดเดียว สุดท้าย ต้องเสริมใหม่เพราะ บอกว่า เหมือนไม่ได้ทำอ่ะครับ  
คำว่าธรรมชาติของผมที่คุยกับคุณหมอคือ ขอโด่งแบบ เยอะๆให้รู้ว่าหน้าเปลี่ยนครับ แต่ขอให้งานเนียนๆๆ เป็นธรรมชาติครับ ไม่ใช่ เสริมนิดๆ ธรรมชาติๆๆ ครับ เสียเงินทำแล้วต้อง คุ้มครับ
โดย: mainum    เวลา: 2009-11-20 14:30
2# yonan

คุณyonanถ้าจะบอกหมอว่าเอาโด่งๆเท่าที่เนื้อเราจะอำนวยแล้วโอกาศที่มันจะทะลุมีรึเปล่าแล้วถ้าตัดปีกจะเห็นรอยแผลเป็นนานรึเปล่า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2