ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: วันที่ 5 นี้ใครมีนัดที่ ร.พ. ยันฮีมั่งคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: chanakarn.ch    เวลา: 2012-3-20 10:06
ชื่อกระทู้: วันที่ 5 นี้ใครมีนัดที่ ร.พ. ยันฮีมั่งคะ
สวัสดีคะเพื่อนๆ หลังจากเรา แฝงตัวอยู่ในบอร์ดนี้มาซักพักนึงนะคะ ก็ได้ทำการสำรวจ รีวิวต่างๆ ของคุณหมอ แล้วก้อของเพื่อนๆที่ อุส่ามีน้ำใจมารีวิวให้ดูกันนะคะ วันพฤหัสที่ 5 เมษายน นี้ ก็ถึงตาคิวของเรามั่งที่จะไปทำ กะคุณหมอ กิตกิชัย ที่ยันฮีนะคะ มีเพื่อนๆ คนไหนมีนัดวันเดียวกะเรามั่งมะเนี่ย ตื่นเต้ลอะ ใกล้จาขึ้นเขียงละเนี่ย เหลืออีก 2 อาทิดเองอะ แต่เรายังเลือกทรงไม่ได้เลยอะ ใจจริงก้อไม่ได้อยากได้โด่งมานะ อยากได้แบบธรรมชาติๆ อะ พอเราดูรีวิวเยอะๆ มันลังเลไม่รู้จาไปทำกะใครดีอะจิ แตเราก็จองคิวไว้กะ พี่ที่ยันฮีแล้วด้วยเนี่ย ค่าใช้จ่ายคงประมาณ 9900 บาทอะคะ เราเลือกซีลิโคนแบบแรก คะ เพราะเท่าที่ศึกษาดูมันต่างกันไม่เยอะนะ พี่ที่เค้าไปทำมาก้อบอกแบบนีอ้ะ
โดย: Bigkailxjr182    เวลา: 2012-3-20 10:50
ผมก็กะจะทำกับคุณหมอคนนี้เหมือนกันครับพี่ อิอิ ทำเป็นยังไงดีหรือไม่ดีบอกผมด้วยนะครับ เพราะเห็นคนมารีวิวเยอะเหมือนกันครับ ไงก็สู้ๆนะครับ ขอให้ทำออกมาสวยนะครับ
โดย: themaji    เวลา: 2012-3-20 11:49
คนไข้เสริมจมูกกับ นพ.กิตติชัย เยอะมาก คอนเฟริม หมอท่านนี้ทำสวย

ทำกับหมอท่านนี้เหมือนกันค่ะ
โดย: พลอย_26    เวลา: 2012-3-20 18:25
สนใจเสริมจมูก พ.กิตติชัย

ด้วยประสบการณ์ด้านศัลยกรรมกว่า 7 ปี พลอยยินดีให้คำปรึกษา จองคิวแพทย์ และดูแลจนถึงเข้ารับการผ่าตัด

ติดต่อ พลอย 089-9835956  พร้อมทั้งรับสิทธิพิเศษสูงสุดจากยันฮีทันที

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2