ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำหมอ แก้จมูกหน่อยนะคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: ฟิมมี่    เวลา: 2012-3-9 02:41
ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำหมอ แก้จมูกหน่อยนะคะ
อยากแก้จมูกใหม่ค่ะวางแผนไว้หลังสงกรานต์
กำลังศึกษาอยู่เพื่อนๆพี่ดั้งโด่งช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ว่าหมอไหนที่ทำจมูกออกมาแล้วokไม่ค่อยมีปัญหาอ่ะค่ะ

1 หมอกิตติชัย ยันฮี
2หมอศรัญ P10
3หมอกรีชาติ ยันฮี

แนะนำด้วยนะคะ...ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โดย: aethana    เวลา: 2012-3-9 11:42
แต่ละหมอ แก้แพงๆทั้งนั้นนะครับ
ผมในฐานะ ที่ปรึกษาเก่าและอดีตเคยดันคลีนิกชื่อดังย่านปากน้ำ(ที่การันตีให้ว่าไม่มีแก้ ไม่เอียง ไม่เป็นสัน)
....แต่หมอกลับดันไม่มีความแน่นอนให้กับใคร
ขอแนะนำหมอทรงยศครับ รัชดาฯ 18  ที่กล้าการันตีให้เหมือนกัน ด้วยเทคนิคเกาหลีแท้ๆ
ราคาแก้ 20000 บาท ไม่ผิดหวังครับ เพราะศิษย์ก้นคลีนิกหมอจุฑาลาออกไปอยู่ที่นั่น
สงสัยหรืออยากรู้อะไรเพิ่มเติม แอด  Facebook มาคุยกันครับ  (Ae Thana)
โดย: tik19    เวลา: 2012-3-9 12:00
หมอกิตติชัย ยันฮี i get my done with him kaa...
โดย: ลุลา    เวลา: 2012-3-9 12:04
อยากแก้เหมือนกัน เครียดๆ ทำกะคุณหมอศิริพรชัย ก็คิดว่าเลือกดีแล้วน่ะ เห็นว่าทรงสวย ดูเป็นธรรมชาติ คิดว่า เอาน่า มันคงสวยสมใจเรา แต่ แล้วมันก็ไม่สวยอย่างที่คิด ตอนบวมๆเราก็ว่ามันสวยน่ะ แต่พอมันหายบวม โห เป็นแท่ง สั้นอีกต่างหาก แถมตรงช่วงหัวตาอ่ะ พอมันสั้นใช่ป่ะ มันเห็นรอยต่อชัดเจนเลย จากที่เป็นคนสวย พอดูได้น่ะ กลับขี้เหร่ซ่ะงั้น เฮ้อ ชีวิต
โดย: onlyhae    เวลา: 2012-3-9 19:09
นั้นสิ แก้จมูกหมอไหนดีอ่ะค่ะ เราก็หาข้อมูลอยู่ ..  แต่อีกหลายดือนเลยถึงได้แก้
ก็มองๆ หมอศรัญ p10 ไ้ว้เหมือนกัน

ใครมีคำแนะนำหมอไหนแก้ สวย บอกหน่อยน๊า
โดย: phason    เวลา: 2012-4-5 18:09
เราว่า หมอ ศรัญ น่ะโอ
โดย: Bajast    เวลา: 2012-4-5 18:59
แนะนำคุณหมอโอภาส ที่เลอแบ็งค็อคค่ะ คุณหมอเก่งมากค่ะ ตอนนี้กำลังดังเลยด้วย ค่าแก้เริ่มต้นที่ 15,000 ค่ะ
โดย: ฟิมมี่    เวลา: 2012-4-7 04:03
ขอบคุณเพื่อนๆนะคะที่แนะนำ ตอนนี้ก็ยังหาข้อมูลไม่ได้เลย เฮ้อ....ไงก็แนะนำมาอิกนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2