ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ให้เพื่อนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: ยัยใบชา    เวลา: 2012-3-2 16:37
ชื่อกระทู้: ให้เพื่อนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
รบกวนเพื่อนๆ ชาวเว็ปดั้งโด่ง แนะนำเราหน่อย
ว่าหน้าตาอย่างเราเนี๊ย ควรจะทำอะไรก่อนดี
ระหว่างตาสองชั้น กับ เสริมจมูก
แต่ว่าช่วงนี้เรากำลังความอ้วนอยู่...ถ้าทำจมูกตอนนี้
เวลาผอมมันจะดูน่าเกลียดไหมค่ะ

พยายามสวยให้ได้มากที่สุด ก่อนวันแต่งงาน อิอิ

โดย: ยัยใบชา    เวลา: 2012-3-2 16:39
เราอยากฉีดกลูต้าไทโอนด้วยอ่ะ  แต่เห็นเค้าว่ามันต้องฉีดตลอดชีวิตจริงไหมค่ะ
โดย: t-ser-atom    เวลา: 2012-3-2 18:30
เห็นด้วยนะ ลดความอ้วนก่อนค่ะ เพราะว่าถ้าเราไปทำจมูกก่อนเเล้ว มาลดที่หลัง เนื้อจมูกอาจบีบรัดได้นะค่ะ

เอาใจช่วยจ้า ลองหายาดักจับไขมันมากิน + กับลดอาหารเย๊น เเละก้อออกกำลังกายบ้าง รับรองว่าความสวยอยู่ไม่ไกลจ้า

ลองดูนะ เราก็เคยพิชิตความอ้วนมาเเล้ว เพราะโดนเเฟนทิ้ง เอาใจช่วยจ้า
โดย: ยัยใบชา    เวลา: 2012-3-3 12:11
ต้นฉบับโพสต์โดย t-ser-atom เมื่อ 2012-3-2 18:30
เห็นด้วยนะ ลดความอ้วนก่อนค่ะ เพราะว่าถ้าเราไปทำจมูก ...

ขอบคุณมากค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2