ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มีผู้รู้ท่านใดสามารถให้คำตอบเกี่ยวกับ ไลโปแมกซ์ ของเอเมด คลินิคได้บ้างไหมคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: nickythebeauty    เวลา: 2012-2-9 21:50
ชื่อกระทู้: มีผู้รู้ท่านใดสามารถให้คำตอบเกี่ยวกับ ไลโปแมกซ์ ของเอเมด คลินิคได้บ้างไหมคะ
พอดีอยู่ต่างประเทศ อยากไปหาหมอด้วยตัวเองแต่ก็ไปไม่ได้  มีใครเคยลองใช้บริการแล้วมั่งไหมคะ  ส่วนตัวเคยทำเวเซอร์  แต่เห็นเค้าว่าไลโปแมกซ์ดีกว่า  อยากรู้ว่าทำแล้วจะมีแผลเป็นเหมือนเวเซอร์ไหมและไขมันจะถูกเอาออกเหมือนเวเซอร์ไหมคะ  ใครมีข้อมูลขอความกรุณาด้วยนะคะ
โดย: Jejeangel    เวลา: 2012-2-12 02:57
ไม่เคยทำอ่ะค่ะ เคยทำแต่ร้อยไหม ผลออกมาแย่มากๆ หน้าไม่เรียว ไม่มีไรเปลี่ยนแปลงเลย และที่สำคัญร้อยมาหน้าเบี้ยวด้วยค่ะ เรานอยส์มากๆๆๆ เราเลยโทไปหาคลินิค เค้าบอกต้องร้อยเพิ่ม เสียตังเพิ่มอีก หมอไม่มีความรับผิดชอบเลย ทั้งๆที่ไม่ใช่ความผิดของเรา เราต้องมาเสียตังอีก เราเลยไม่ไปที่นั่นอีกเลยค่ะ เซงมากๆๆ
โดย: nickythebeauty    เวลา: 2012-2-14 03:08
Khun jejeangel kob khun mak naka. I know how u feel ka. Anyway su su ka. After some time it should be better naka.
โดย: title_1827    เวลา: 2012-6-13 14:03
เหมือนกันเลยแต่เราหน้าบานกว่าเดิมก่อนทำ แล้วจะเสียตังไปทำๆไมเนี่ยก่อนทำหน้าก็ดีอยู่แล้วไม่น่าเลยแถมบอกให้เราฉีดโบท็อกเพื่มแล้วถามหน่อยว่า v เชฟหน้าคือไร เสียตังไปตั้งเยอะไม่เท่ากะเสียความรู้สึก
โดย: moomee111    เวลา: 2013-4-24 15:00
น่าจะเหมือน Vaser หรือเปล่าค่ะ ดูดไขมันค่ะ ที่ เอเมดคลินิก ดังมากตอนนี้

แต่โดยส่วนตัว ต้องศึกษาให้ดีก่อน และหลายๆ ที่ก็มี ดูดไขมัน ค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2