ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มีพี่ๆ คนไหนที่ทำจมูกมาแล้ว ไม่ต้องแก้เลยบ้างคะ [สั่งพิมพ์]

โดย: prissana    เวลา: 2012-2-1 00:52
ชื่อกระทู้: มีพี่ๆ คนไหนที่ทำจมูกมาแล้ว ไม่ต้องแก้เลยบ้างคะ

เล่าให้หนูฟังหน่อยนะคะพี่ๆ รวบรวมข้อมูลอยู่ค่ะ

ทำที่ไหนบอกด้วยได้มั๊ยคะ ราคาด้วย

แบบว่าไม่ต้องแก้เลย ใส่ซิลิโคนเข้าไปพอดีเลยยยย

ขอบคุณนะคะ หรือคนที่แก้ ก็บอกได้ค่ะ สาเหตุ แก้กี่ครั้ง ขอบคุณนะคะ ^_^
โดย: ginggabell    เวลา: 2012-2-1 01:01
เราไม่เคยแก้ค่ะ ทำแล้วก็พอใจค่ะ หมอเคยบอกไว้ว่า เราทำออกมาแล้วอยากจะให้พอใจกับที่เราเป็นอยู่เพราะหมอ ดูโครงหน้าให้แล้ว  ถ้าวันหนึ่งเราไปเห็นทรงจมูกคนอื่นสวยกว่าเรา แล้วเราคิดว่าจะแก้ให้เหมือนเค้า จมูกสวยจิงแต่ดูโดยรวมอาจจะไม่เข้ากับหน้าเราก็เป็นได้  ปล. มีโหนกแก้มสูงด้วยจ้า หมอให้เท่าไหน เอาเท่านั้น สรุปง่ายๆคือ หมอทำให้ยังไงก็จงพอใจเช่นนั้น

จะได้เจ็บรอบเดียวพอ 555+
โดย: ampowera    เวลา: 2012-2-1 07:38
ผมทำกับหมอสำรวยครับ ครั้งเดียวเลย เพราะว่าผมไม่อยากแก้ครับ ถ้าไม่ต้องการโด่งต้องที่นี่เลยครับ 12,000 ครับ
โดย: nogde    เวลา: 2012-2-3 18:01
ผมว่าลองศึกษาข้อมูลไปก่อนเยอะๆๆๆๆๆ นะครับ ก่อนอื่นดูสไตล์ที่เราชอบว่าชอบทรงจมูกแบบไหน คุณหมอท่านใดสามารถทำได้บ้าง  เมื่อเรามีหมอไว้ในใจแล้ว อาจจะคนเดียวหรือหลายคนเป็นตัวเลือก  ก็ให้เริ่มศึกษาที่ตัวคุณหมอ  ทั้งผลงานที่ออกมาดีและเคสหลุด  ซึ่งคงไม่มีหมอท่านใดที่ทำแล้วดีสมบูรณ์แบบไปทุกคน เราต้องศึกษาดูให้ดีๆ พยายามเชื่อมันในความคิดของตัวเอง  ใจเย็นๆ หาข้อมูลทุกอย่าง  การดูแลแผล การปฏิบัติตัว และอื่นๆ อีกมายมาย ข้อมูลดีดีเหล่านี้ก้ได้มาจากพี่ๆ น้องๆ ในเวปนี่แหละครับ  เอาเป็นว่าผมก็เป็นคนหนึ่งที่ทำแล้วประสบความสำเร็จ ไม่ต้องแก้ ได้จมูกที่ถูกใจ เพราะการศึกษาข้อมูลที่เป็นประโยชน์ ช่วยเราได้เยอะมากครับ  ยังไงก็ขอให้ทำให้ออกมาสวยสมใจนะครับ  เป็นกำลังใจให้...^_^...
โดย: hypermote    เวลา: 2012-2-3 22:21
ต้นฉบับโพสต์โดย ampowera เมื่อ 2012-2-1 07:38
ผมทำกับหมอสำรวยครับ ครั้งเดียวเลย เพราะว่าผมไม่อยาก ...

ทำครั้งแรกมีปัญหา แก้แล้วไม่หาย ตั้งใจจะไปแก้ครั้งที่สองกับหมอสำรวยเหมือนกันครับ แก้ครั้งเดียวจบเลยเพราะหมอไม่ทำให้่โด่งเกินจนเป็นปัญหา  แต่นั่นแหละเราชอบโด่งๆเว่อร์เลยไปแก้กะหมออีกที่ ตอนนี้พอใจมาก แต่ก้อภาวนะสาุํธุๆ ข้อให้ดั้งใหม่อยู่กะเรานานๆด้วยเถิด
โดย: jennyzhou    เวลา: 2012-2-4 10:21
พี่คนนึงแหละที่ทำแล้วไม่ต้องแก้เลย ^^  พี่โชคดีเจอหมอที่ดีด้วยแหละจ้ะ
โดย: nunidza    เวลา: 2012-2-6 23:17
ทำครั้งเดียวไม่ได้แก้  สมเพชรคลินิค เชียงใหม่ค่ะ หมื่นแปด แต่ไม่ถึงกับโด่งมากนะคะ เื้นื้อจมูกน้อยบางมาก
โดย: aommiko    เวลา: 2012-2-7 13:27
ยังไม่เคยเหมือนกันคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2