ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: มีปัญหาที่ถุงใต้ตา เพือนๆแนะนําหน่อย หมอฝีมือเทพ [สั่งพิมพ์]

โดย: bunnason    เวลา: 2012-1-18 13:15
ชื่อกระทู้: มีปัญหาที่ถุงใต้ตา เพือนๆแนะนําหน่อย หมอฝีมือเทพ
มีปัญหาที่ถุงใต้ตา เพื่อนๆแนะนําหน่อยหมอ ฝีมือเทพ
โดย: supranee77    เวลา: 2012-1-18 13:56
รอฟังเหมือนกันค่ะ
ปัญหาด้วยกันเลย
โดย: matinee    เวลา: 2012-2-6 13:03
เราเพิ่งไปตัดมา หมอนราหาดใหญ่ คิวยาวมาก
โดย: oopoip    เวลา: 2012-2-6 13:23
ใต้ตาเหี่ยวมาก.ก.ก.ก.แก้ไขยังไงดีอ่า ช่วยด้วยดิ
โดย: pookypanisa    เวลา: 2012-2-7 00:28
เราเคยทำกับคุณหมอ บุญถิ่น ที่คลีนิคไนท์แอนด์เฟรชค่ะของเราทำราคา4000 บาทคุณหมอทำเนียนมากๆดูไม่ออกเลย ไม่เห็นรอยเย็บเลยค่ะ(แต่จะมีช่วงที่ทำใหม่ๆเดือน-สองเดือนแรกตามันจะดูลอยๆอ๊ะค่ะแต่พอแผลหายดีแล้วเนียนสวยมา แต่ต้องไปปรึกษาคุณหมอก่อนนะค่ะเพราะบางทีตัวเราจะรู้สึกว่าถุงใต้ตามันห้อยๆย้อยๆแต่ถ้าคุณหมอเขาเห็นว่ามันยังน้อยเขาก็ไม่ทำให้ค่ะ เราไปกับเพื่อนเราเพื่อนก็อยากทำแต่คุณหมอไม่ทำเพราะยังไม่ห้อยมาก
โดย: bovy55    เวลา: 2015-7-2 13:30
ลองไปปรึกษาที่เราทำมาดูมั้ยคะ ของเราไม่ได้ทำถุงใต้ตานะคะ แต่เราทำตา2ชั้นอ่ะค่ะ แต่เห็นว่าหมอที่นี่เก่งเลยอยากแนะนำ เพราะเขาจะมีหมอเฉพาะทางเลยอ่ะค่ะ เป็นเอเจนซี่อยู่แถวทองหล่อ ยังไงลองดูนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2