ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วย............ผมอยากทำจมูก [สั่งพิมพ์]

โดย: watcharisapong    เวลา: 2012-1-2 16:28
ชื่อกระทู้: ช่วยด้วย............ผมอยากทำจมูก
คือว่าผมไปฉีดจมูกมา ผ่านมาแล้ว 6 เดือน แล้วอาทิตย์ที่ผ่านผมพาน้องไปหาหมอบุญถิ่นมา เค้าไม่รับทำ และคาดว่าหลายๆหมอจะไม่รับทำ จมูกที่ผ่านการฉีดมาแล้ว ผมต้องทำไงดี ผมอยากทำจมูกแล้วอ่ะ ต้องรอให้มันสลายหรือว่ามีหมอไหนรับทำบ้าง ส่วนหมอที่ผมสนใจคือหมอสุรสิทธิ์ รพ.บางมด ผมไม่กล้าไปหาหมอเลยอ่ะ  ผมทำไงดี ช่วยด้วยกูรูทั้งหลาย ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
โดย: saigi    เวลา: 2012-1-2 18:16
เท่าที่ได้ยินมา

ว่าต้องขูดออกก่อนรึเปล่าครับ

ช่วยอะไรไม่ได้เลย แห่ะๆ
โดย: watcharisapong    เวลา: 2012-1-2 18:28
นั้นไง.............ผมว่าแล้ว แต่ผมเห้นบางหมอ ใช้ความร้อนอะไรซักอย่างเนี้ยมันก็จะสลายไปอะคับ...........ไม่น่าเล๊ยยเรา
โดย: jomyoot    เวลา: 2012-1-2 21:42
ต้องขูดออกก่อนครับ ไปหมอที่เชียวชาญเรื่องแก้ไขจมูก จะดีกว่า

โดย: RINGs    เวลา: 2012-1-2 21:50
ฉีดอะไรมาอ่ัคับ หมอกระเป๋ารึป่าว

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2