ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากทำจมูกแต่ สับสน หมอสุชาติ กับ อรรถพร ช่วยแนะนำหน่อยนะคับบบบ [สั่งพิมพ์]

โดย: Seoulmying    เวลา: 2011-12-21 23:08
ชื่อกระทู้: อยากทำจมูกแต่ สับสน หมอสุชาติ กับ อรรถพร ช่วยแนะนำหน่อยนะคับบบบ
ยิ่งดูรีวิว ยิ่งสับสน คับบบ

อยากได้ โด่ง แต่ไม่เว่อร์  ทรง พุ่งๆหน่อย ปลายหยดน้ำ

หมอสุชาต ก้อโอเค อรรถพรก้อเวิร์คอยู่

ไม่รู้ว่า หมออรรถพร แต่งปลายด้วยหรือป่าววอ่ะ คับ

ท่านผู้รู้ ทั้งหลายชี้แนะที
โดย: jomyoot    เวลา: 2011-12-21 23:12
ไม่ต้องเครียดครับ โยนหัวก้อยเลือกเอาเลยครับ ฮาๆๆ

ม่ายช่ายๆ เราต้องมีหมอที่อยากทำจริงๆแหละครับ เพียงแต่เราลังเลไปเองมากกว่า

ลองถามใจคุณดูดีสิครับ ว่าคุณมั่นใจกับหมอท่านใด ไว้วางใจหมอท่านใดมากกว่ากัน
โดย: Seoulmying    เวลา: 2011-12-24 10:06
อยากได้แบบนี้อ่ะคับ

โดย: natchanonn    เวลา: 2011-12-24 12:23
หมอ สุชาติ นี่ เสริมจมูก ตัดปีก แต่งปลายด้วยหรือป่าวครับ ครบสูตร 3 อย่างเหมือนทุกๆ คน อิอิ

มาแนวนี้ หมด
โดย: faibenz    เวลา: 2012-5-2 02:42
แต่พี่ที่ทำงานทำกับหมอสุชาติ บวมแปบเดียวเอง  งงเหมือนกันเห็นในโพสใครๆก็บอกบวมนาน หรืออยู่ที่ผิวแต่ละคนรึป่าว??  นี่ยังอยากทำกับหมอสุชาติเลย แต่หมอขึ้นราคาอีกแล้วเลยต้องเก็บงบรอไปก่อน

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2