ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากทราบบบบบมากกกกกกกกจิงๆๆๆๆๆ [สั่งพิมพ์]

โดย: parin    เวลา: 2009-10-21 16:42
ชื่อกระทู้: อยากทราบบบบบมากกกกกกกกจิงๆๆๆๆๆ
ถ้าคนไข้เดิมที่ฟอร์จูนจะแก้จะแก้กับคุณหมอเฉลิม ค่าแก้เท่าไรคับผม ช่วยตอบด้วยน่ะคับ
โดย: nanvaris    เวลา: 2009-10-21 16:46
ถ้าหมายถึงจมูกนะครับ

ถ้าอยู่ในระยะประกัน 1 ปี คุณหมอจะไม่คิดค่าแก้ และลดราคาค่าแท่งให้ครับ

ถ้าเกิน 1 ปีไปแล้ว อาจคิดค่าแก้ แต่ก็จะลดค่าแท่งให้อยู่ดีครับ

รายละเอียด สอบถามทางคลินิคอีกครั้งนะครับ

อาจมีการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดไปโดยที่พี่ไม่ทราบอ่ะ
โดย: parin    เวลา: 2009-10-22 23:57
ขอบคุณมากคับพี่เอ เหอะๆๆ ผมจะได้พัฒนาความหล่อได้เหมือนพี่เอโดยไม่ต้องเสียค่าแก้

ของผมทำมาได้สี่วัน มันรับกับหน้ามากจนเกินไป จนผมรุ้สึกว่ามันไม่เด่นชัด คนรอบข้างบอกว่าสวยยยยยรับกับหน้ามาก

แต่ในใจผมมันไม่โด่งเอามากกกกก  อาจะเป็นเพราะผมสื่อสารกับหมอไม่ได้เรื่องเอง ตอนจะทำอะไรทำให้ยึกถึงคำว่ารรมชาติรับกับหน้าขึ้นมาได้ เลยออกมารับกับหน้าจนเกินไป 5555+

ขอชมว่าจมูกพี่เอสวยมากคับผมอยากได้บ้างจัง

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2