ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ศัลยกรรม ตา ของผู้ชายหมอท่านไหนดีครับ(มีตัวเลือก) ช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: potae    เวลา: 2011-10-23 02:45
ชื่อกระทู้: ศัลยกรรม ตา ของผู้ชายหมอท่านไหนดีครับ(มีตัวเลือก) ช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะครับ
คือตอนนี้กำลังจะตัดสินใจว่าจะทำตากับหมอท่านไหนดี
คือผมเอง เป็นคนพื้นฐานแล้วเป็นคนจีนๆ หน้าก็จะออกไปทางอาตี๋ๆ แต่ตามันเลิกละไขมันที่หนังตาจะเยอะ ซึ่ง
ถ้าผ่าตัดแล้วหมอคงจะใช้วิชากรีดเอาไขมันออกแล้วก็เย็บชั้นหนังตาใหม่ เพื่อนๆในบอร์ด ช่วยแสดงความคิดเห็นทีนะครับ
มีตัวเลือกดังนี้
1. หมอเฉลิม
2.หมอนพรัตน์
3.หมอกมล ยูเนี่ยน
4.หมอศรัญย์
ขอบคุณมากๆครับ

โดย: sunsy    เวลา: 2011-10-24 00:28
หมอชลธิศ อีกสักช้อยนึงนะครับ ผมเองสนใจผลงานทำตากับคุณหมอท่านนี้อยู่ครับ เห็นเค้าทำให้ดาราด้วยครับ
โดย: hilive_ba    เวลา: 2011-12-7 14:39
หมอกมลคาฟ ทำธรรมชาติ ทำออกมาไม่หลอกคาฟ
โดย: bovy55    เวลา: 2015-7-3 12:44
ลองเปิดใจดูอีกซักที่มั้ยคะ เพราะเราเองก็ทำมาเลยอยากมาแนะนำ หมอที่นี่เชี่ยวชาญจริงๆค่ะ หมอแนะนำได้เลยว่าเราควรทำแบบไหนๆ แล้วที่ชอบที่สุดเลยมันดูไม่ออกว่าทำมา ดูธรรมชาติดีค่ะ แต่ว่าเป็นเอเจนซี่นะ ยังไงถามได้ค่ะ
โดย: pigred1983    เวลา: 2015-7-3 13:31
อีกนึงเสียง  คือ อ.คณิต  พี่ไปทำมาจ๊ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2