ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: อยากเสริมจมูกค่ะ หน้าตาแบบนี้ควรไปหาหมอไหนดีตาลึกอ่าค่ะ อยากได้แบบเกาหลีค่ะ [สั่งพิมพ์]

โดย: ิีีbuu    เวลา: 2011-9-29 15:16
ชื่อกระทู้: อยากเสริมจมูกค่ะ หน้าตาแบบนี้ควรไปหาหมอไหนดีตาลึกอ่าค่ะ อยากได้แบบเกาหลีค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ทำที่ไหนดี หน้าตาแบบนี้เนี่ยยยย

โดย: BB16    เวลา: 2011-9-29 15:27
แนะนำคุณหมอสมศักดิ์ คุณจักร ซอย รัชดา 24 ค่ะ พี่ทำมาแล้วค่ะ ดีมากเลยหน้าเปลี่ยนไปเยอะค่ะ
โดย: ิีีbuu    เวลา: 2011-9-29 15:34
ขอบคุณ ที่แนะนำค่ะ.... คุณพี่มีรูปก่อนและหลังทำรึป่าวคร้า ถ้าสะดวกพี่ก็ช่วยส่งมาให้นู๋ดูหน่อยนะคะ ทางเมล์ก็ได้ค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ ^^
โดย: koryar    เวลา: 2011-9-29 15:54
หมอสมศักดื แพงมากราคาพอพอกับทัวร์เกาหลีเลย
โดย: pp-bkk    เวลา: 2011-9-29 19:57
ผมพึงไปทำที่ โรงบาลจุฬามาคับ ลักษณะจมูกผมตรงปลายคล้ายของคุณ  ผมทำกับ พ.ญ.พูนพิศมัย สุวะโจคับ

ไม่เจ็บด้วยทำเส็จหมอเอากระจกให้ดูเป๊ะมากคับ (บอกหมอได้ว่าต้องการแบบไหนแต่ผมทำไซร์ฝรั่งเลย)

อีกอย่างทำแ้วสบายใจด้วยคับเพราะเป็น  รพ.ใหญ่เชื่อถือได้ และมีชื่อเสียง ส่วนราคาก้ไม่แพงคับ6000บาท

ยังไงก้คึกษาข้อมูลให้ดีก่อนตัดสินใจนะครับ

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2