ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ซีลิโคน แบบมีขา กับไม่มีขา แตกต่างกันยังไง [สั่งพิมพ์]

โดย: Parvit.    เวลา: 2011-9-13 13:56
ชื่อกระทู้: ซีลิโคน แบบมีขา กับไม่มีขา แตกต่างกันยังไง
ซิลิโคนแบบมีขา จะทำให้จมูกสูง ก่า มีขาหร่อ แร้วท่ามะมีขา มันจะทำโด่งได้มะงะ แร้วจะทะลุปะ?? แร้วยังไหน ดีก่ากันหร่ออ ..
โดย: Warin21    เวลา: 2011-9-27 19:29
มีขาช่วยค้ำปลายอ่ะึคะ ทำให้โอกาสเบี้ยวน้อย
โดย: lshq    เวลา: 2011-9-27 20:13
แบบมีขา เป็นรูปตัว L ค่ะ คำปลายจมูก(ตรงช่วงใต้จมูก นึกภาพออกเปล่าไม่รู้) อาจจะช่วยเพิ่มทำให้มีหยดน้ำมากขึ้นค่ะ แต่ถ้าหมอเหลาไม่ดี เหลาปลายยาวเกินไปก็มีโอกาศทะลุค่ะ

ไม่มีขาเป็นคล้ายๆตัว I ค่ะ จะไม่ช่วยสำหรับผู้ที่มีปลายสั้นค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดเคยได้ยินว่ามีขา มันช่วยลดโอกาศเบี้ยว ตาม คห ข้างบนอ่ะค่ะ
โดย: netora99    เวลา: 2011-9-29 11:36
อยากทำมั้ง จังเลยอ่าคร๊า อยากได้ปลายโง่ม และจมูกเปนสันอยากได้แบบจังเลยทำออกมาจะสวยไหมน๊า
โดย: ชัชรี    เวลา: 2011-10-29 22:08
ส้มกะลังจะไปทำ แต่เพิ่งรู้ว่ามันมีแบบมีขาแระไม่มีขา เราอยากได้เป็นหยดน้ำด้วยสิ แต่ที่ที่จะไปทำมันไม่มีขา จาเลือกแบบไหนดีน๊...

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2