ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: สมาชิกใหม่แนะนำตัวคร้า............. [สั่งพิมพ์]

โดย: Anny.Micky    เวลา: 2009-10-11 01:25
ชื่อกระทู้: สมาชิกใหม่แนะนำตัวคร้า.............
สวัสดีค่ะ...ทุกๆคน ชื่อแอนนี่ค่ะ อยู่เชียงใหม่

ว่าจะเสริมจมูกนะค่ะ แต่ยังไม่รู้อะไรมากฟังๆเค้ามาอีกที

ตอนนี้กำลังเก้บรวบรวมข้อมูลเพื่อการตัดสินใจว่าจะไปที่ไหนดี?

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำด้วยนะค่ะ

ทำที่เชียงใหม่หรือกรุงเทพดีค่ะ?

เค้าว่าตอนแก่แล้วต้องเอาออกจริงรึเปล่าค่ะ?

พอดีเค้าหูกางด้วยอ่ะ ถ้าเอากระดูกที่หูมาทำนี่ประมาณเท่าไหร่ค่ะ? แบบว่าพี่แนะนำมาให้ทำทีเดียวเลยเป็นกระดูกเราด้วยปลอดภัย...อยากทราบรายละเอียดค่ะ

**ชอบโด่งแบบธรรมชาตินะค่ะ**  รบกวนด้วยนะค่ะ...ขอบคุณค่ะ
โดย: iuvdays    เวลา: 2009-10-11 13:07
จร้า....เราก้อเป็นคนเชียงใหม่คนนึงนะ เราทำที่หมอวิมล เชียงใหม่แลนด์ได้สัก 2 เดือนแระคร่า ก้อไม่ม่ปัญหาไรนะะคะ สวยดัวย(อันหลังชอบใจ)*-* ยังไงลอกหาข้อมูลละกัน อันนี้เราก้อเป็นทางเลือกนึงคร่า.........
โดย: Anny.Micky    เวลา: 2009-10-11 21:44
ขอบใจจ้า

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2