ดั้งโด่งดอทคอม

ชื่อกระทู้: ใครอยากทำจมูก ส่วนลด สองพันห้าร้อย บาท ของหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ เชิญทางนี้ค่ะ!!!! [สั่งพิมพ์]

โดย: Tatii    เวลา: 2011-5-26 17:20
ชื่อกระทู้: ใครอยากทำจมูก ส่วนลด สองพันห้าร้อย บาท ของหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ เชิญทางนี้ค่ะ!!!!
เราเล่นเว็ปไซต์นี้มานานแระ  คือ ตัวเองมัดจำจะขึ้นเขียงกับหมอ หมอ กมล ทาวน์อินทาวน์ ไว้ (คิดว่าทุกคนคงรู้จัก) แต่ว่าพอดีติดธุระจะไปต่างประเทศ อีกหลายปีกว่าจะกลับ จึงอยากยกคิวที่ตัวเองมัดจำไว้เดือน กรกฏาคม นี้ ให้คนอื่นน่ะค่ะ เรามัดจำไว้ สองหมื่นบาท  แต่สำหรับผู้ที่สนใจจะทำหมอกมล ทาวน์อินทาวน์  เรายกคิวให้ แต่เราขอค่ามัดจำคืน โดยเรารับแค่ หนึ่งหมื่นเจ็ดพันห้าร้อยบาท เท่ากับว่า คุณได้รับเงิน สองพันห้าร้อยบาท จากเราไป เรามีใบเสร็จค่ามัดจำอะไรเรียบร้อยแล้วอ่ะค่ะ  พอดีเสียดายตังค์อ่ะ  โปรดติดต่อเราที่เบอร์นี้นะคะ  087 332 1769 นก ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
โดย: Tatii    เวลา: 2011-5-26 17:24
อ้อ อยากจะบอกว่า  คิวของเรา เดือน กรกฏาคม แต่สามารถเลื่อนมาให้เร็วขึ้นได้  ที่เราเลือก กรกฏา เพราะตอนนั้นเราคิดว่า เราจะว่างช่วงนั้นพอดี
โดย: watcharisapong    เวลา: 2011-5-26 17:56
แลกคิวไปยังครับผม..............
โดย: Tatii    เวลา: 2011-5-27 09:17
ตอบกระทู้ watcharisapong ตั้งกระทู้

ยังเลยค่ะ เพิ่งโพสต์เมื่อวานเอง ยังสนใจอยู่ไหมคะ?

ยินดีต้อนรับสู่ ดั้งโด่งดอทคอม (http://dungdong.com/) Powered by Discuz! X3.2